Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

[Poster] FLASH BACK-FLASH FORWARD, nhận xét dùm em

Chủ đề thuộc danh mục 'Trưng bày tác phẩm Photoshop của bạn' được đăng bởi Meow, 23/6/13.

Lượt xem: 1,893

1. Meow Thành viên cấp 1

Chào các bác, lâu rồi chỉ viết bài mà ít tạo chủ đề, hôm nay em xin trình các bác 2 poster em làm cũng khá lâu, nói 2 chớ cũng 1 ý chỉnh sửa đôi chút:) . Pos này lấy ý tưởng từ chủ đề của 1 cuộc thi về quá khứ và tương lai, nhưng em thấy nó hơi thiên về quá khứ ý nhể#:-s . Còn về xứ lí text thì em hơi non, các bác nhẹ tay và chỉ bảo em thêm nhé!Em thấy nhiều bác thiết kế, xử lí đẹp mê, chất cực, nhìn lại của mình thấy nhỏ bé quá! Em mong mọi người nhận xét, sửa chữa dùm em. :)

...
  2. Meow

Meow Thành viên cấp 1

=(( ế nhỉ
Từ khóa:

Ủng hộ diễn đàn