Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Poster phim ngắn Tình ngh

Chủ đề thuộc danh mục 'Trưng bày tác phẩm Photoshop của bạn' được đăng bởi Thiên Thiên, 24/9/14.

Lượt xem: 2,112

1. Thiên Thiên Mới đăng kí

Chào các bạn.
    Mình tham gia diễn đàn cũng lâu rồi mà thấy member ở đây pro quá nên ko dám post tác phẩm của mình :D chủ yếu là sợ bị chém mang nhục :)).

Phim tình nghèo là phim mình làm để tốt nghiệp khóa Dựng phim kĩ xảo, poster này mình làm 3 ngày thức lòi con mắt vì vừa làm vừa học.
    Vì vậy mà quyết định post lên để tự kỉ niệm O:-)
    Cái anh quay phim ở góc trái ko có hình nên mình lấy hình cover của ảnh làm đỡ :D
    Cảm ơn vơng xin cảm ơn dấc nhìu và dấc nhiều. ;;)>:D<

...
    Phạm Hữu DưK.Q.A thích bài viết này.
  2. Nhật Duy

Nhật Duy Thành viên cấp 1

Tên phim có vẻ hơi cầu kì... Bạn làm đơn giản tí... poster hơi bị rối mắt
    Thiên Thiên thích bài viết này
  3. Thái Châu

Thái Châu Thành viên cấp 4

Cái hình 1 số người trong khung hơi to rồi. Nhỏ lại và cân chỉnh màu lại là ổn. Hoặc làm mờ nó đi vì hiện tại nó bị sai định luật xa gần nên cảm giác khó chịu vậy đó.
    Thiên Thiên thích bài viết này

Ủng hộ diễn đàn