Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Pregnancy photography by Kitt Huong

Chủ đề thuộc danh mục 'Tác phẩm ảnh chụp của bạn' được đăng bởi Kitt Huong, 16/10/13.

Lượt xem: 2,979

1. Kitt Huong Thành viên cấp 1

Thấy có bạn Panbeo chia sẻ một topic về ảnh chụp bà bầu nên mình cũng muốn chia sẻ với mọi người tác phẩm của mình ^_^ Ảnh chụp bà bầu ở Mỹ và một số nước phương Tây rất phổ biến chứ họ không kiêng kỵ nhiều như ở Việt Nam mình. Bản thân mình rất thích chụp ảnh bà bầu, sắp tới mình sẽ có thêm vài khách hàng nữa cùng thể loại ảnh này. Mấy ảnh này là những tấm ảnh giúp tên của tiệm ảnh mình được khách chọn và truyền miệng. Mình cũng hy vọng sau này sẽ có đủ điều kiện để chuyên chụp thể loại này và ảnh trẻ em. Mọi người cùng xem nhé.

...
    Jimmy Kudo, dinhtra53th, Conan_1023 người khác thích bài viết này.
  2. Hẻo Hóm Hĩnh

Hẻo Hóm Hĩnh Thầm lặng like

Qoa thích nhờ :">
    Người mẹ vẫn rất quyến rũ kể cả khi đang mang con :x
    Kitt Huong thích bài viết này
  3. Conan_102

Conan_102 Thành viên cấp 1

Người phụ nữ quyến rũ nhất khi mang thai. Thật sự với những người mình đã gặp, họ đều có một vẻ đằm thắm và dịu dàng rất riêng, rất kỳ lạ và lôi cuốn.
    Kitt Huong thích bài viết này
  4. Sơn Râu

Sơn Râu Thành viên cấp 2

Xin góp vui một vài tấm :x

Conan_102Kitt Huong thích bài viết này.
  5. Lucnam

Lucnam Mới đăng kí

Em rất thích ảnh của anh Sơn Râu! Đầy chất nghệ thuật.
  6. Phạm Hiếu

Phạm Hiếu Thành viên cấp 3

DautismatLiebestraum thích bài viết này.

Ủng hộ diễn đàn