Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Present of love I [Photo]

Chủ đề thuộc danh mục 'Tác phẩm ảnh chụp của bạn' được đăng bởi NhanPhoto, 23/10/12.

Lượt xem: 2,735

1. NhanPhoto Cựu quản trị

Đây là Album cưới thứ hai của mình, vẫn còn rất nhiều thiếu sót nên mong các bạn góp ý nhé.
    1/
    [​IMG] 2/
    3/
    [​IMG] 4/
    5/
    [​IMG] 6/
    [​IMG] 7/

...
    ninh milan, Mam, Đoilơ ViệtDesigner1 người khác thích bài viết này.
  2. RainyWarrior

RainyWarrior Thành viên Max level

#3 thiếu chút hồng cho mod

#7 thừa cam

còn lại thì đẹp bác ạ [​IMG]
  3. BEAT

BEAT Thành viên cấp 3

mình thấy #3 như vậy là quá đẹp r, cả bộ này được #3 là đẹp tuyệt
  4. Phạm Hữu Dư

Phạm Hữu Dư phamhuudu.com Ban quản trị

Nói chung thì cái sign đặt trên ảnh của cậu vẫn có vấn đề :))

Lâu rồi mới thấy lên lại forum nhỉ :D
  5. RainyWarrior

chứ mình có chê xấu đâu, mình chỉ góp ý là tăng chút hồng cho mod thôi mà [​IMG]
  6. BEAT

BEAT Thành viên cấp 3

bác chủ cho em xin cái ảnh gốc #3, em làm nổi mây lên với
  7. RainyWarrior

khung cảnh đang nhẹ nhàng, làm nổi mây lên thì mod bị chìm ngay [​IMG]
  8. BEAT

BEAT Thành viên cấp 3

chưa thử sao biết dc :))
  9. hth02x1

hth02x1 Thành viên cấp 4

nói chung chụp ảnh cưới vậy thì ko đẹp lắm, màu lòe loẹt và fake.
  10. Mai đen

Mai đen Thành viên cấp 3

#2 nước ảnh có vẻ không được trong lắm, với lại mình thấy màu trời hồng này hơi ảo diệu quá
  11. Thiên Ma

Thiên Ma Lãng du VietDesigner

Theo mình nghĩ thì bạn chủ yếu chỉnh màu trong Lab hoặc Apply Image để khử kênh màu thì phải , sau đó chỉnh thêm chút ít nữa ! :)
  12. Nix_Photography

Nix_Photography Thành viên cấp 2

Thích được mỗi #3 ! Bố cục quá đẹp!
    ;)
    Fans Cuồng Vietdesigner thích bài viết này
  13. Đoilơ ViệtDesigner

Đoilơ ViệtDesigner Thành viên cấp 5

Thể hiện mình là con người lịch sự chút đi,.nút like ở đây như là nút thanks,.người ta mất công chụp thì vào cmt cái khen đẹp rồi like cho người ta,.cmt cái rồi đi ra thì thà vào nhìn rồi ra chứ đừng cmt làm gì cho tốn tài nguyên
  14. Nix_Photography

Nix_Photography Thành viên cấp 2

Bạn ấy đăng cả 1 bộ ảnh và mình chỉ thích duy nhất 1 bức trong đó nên mình nói ra cảm nghĩ của mình thế thôi! Nếu bạn ấy chỉ đăng 1 bức đó thì mình sẽ like nhưng đây là cả 1 bộ ảnh thì lại khác! Quan điểm nên rõ ràng 1 chút chứ bạn! Chẳng lẽ chỉ thích 1 bức ảnh trong cả 1 bộ ảnh mà vô hình chung phải like cả 1 bộ ảnh hay sao? Theo bạn như thế mới là lịch sự chăng? Hay thật đó! Con người lịch sự và văn hóa lịch sự cũng khác nhau đó bạn ạ!
  15. Đoilơ ViệtDesigner

Đoilơ ViệtDesigner Thành viên cấp 5

like chỉ là như mình thanks khi họ mất công chụp và up lên đây cho mọi người xem,.1 cái like mất chục triệu của bác sao.thôi ko nói nữa vậy.
  16. Vũ Đình Phú

Vũ Đình Phú Thành viên cấp 1

#2 nên để là bầu trời trong xanh có chút mấy trắng đẹp hơn. Để mầu hồng ảo quá.
  17. ninh milan

ninh milan Thành viên cấp 2

màu đẹp bác ơi :v
Từ khóa:

Ủng hộ diễn đàn