Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Project4_Hoạt hình ngắn 3D_Trường HanoiArena

Chủ đề thuộc danh mục 'Trưng bày tác phẩm 3D' được đăng bởi ifyouloveme, 8/8/13.

Lượt xem: 2,980

1. ifyouloveme Thành viên cấp 2

Đây là đồ án tốt nghiệp kì cuối của nhóm mình tại trường Hanoi arena
    sản phẩm của nhóm Lazy Team
    Phim hoạt hình ngắn dựng và animation bằng 3Dmax (và một số phần mềm hỗ trợ)
    còn nhiều chỗ vẫn ngô nghê nhưng share góp vui cho mọi người tham khảo :D

"Câu chuyện kể về cậu bé robot chợt tình giấc sống dậy với những hành động và cảm xúc như một con người. Khi tỉnh dậy chú đi từ bất ngờ, rồi đến buồn bã, vì chẳng có ai giống mình, mọi thứ đều tình lặng. Và rồi chú phát hiện ra có một đồng loại hình dáng như mình, chú tìm mọi cách đến với đồng loại đó, trên đường đi đã gặp rất nhiều trắc trở. Hãy cùng xem chú ta vượt qua như thế nào nhé"

...
    zukiari, PLQuang2kvn, KenzoBlack3 người khác thích bài viết này.
  2. Thành Lộc

Thành Lộc Thành viên cấp 3

Animation khá mượt đó bạn. Render cũng đẹp nữa. :-bd
    Có điều mình ko thích tiếng đi lộp cộp lộp cộp to như thế. Nhỏ tí nữa thì hay hơn. :D
    Làm trong bao lâu vậy bạn ?
    ifyouloveme thích bài viết này
  3. nokia6670

nokia6670 Thành viên cấp 2

mấy bạn làm tuyệt quá nhất là về hình ảnh chất liệu. còn về chuyển động vẫn có tí lỗi ( cảm nhận cá nhân ) 100like :x
  4. nokia6670

nokia6670 Thành viên cấp 2

thich quá :)) cmt tiếp
  5. ifyouloveme

ifyouloveme Thành viên cấp 2

Thành Lộc: thời gian bao lâu cũng ko cụ thể đc vì người đi học người đi làm. Thu gọn lại cõ lẽ vào khoảng 2 tháng, riêng render rồi sửa lỗi này nọ cũng phải hơn cả tháng trời @@
    nokia6670: Cảm ơn bạn. Ừ đúng là animation còn một số chỗ vẫn ngô nghê mà ^^
    AnhTuanCG thích bài viết này
  6. JusTa Khôi

JusTa Khôi Thành viên cấp 3

Quá tuyệt \:D/
  7. minhvu333

minhvu333 Thành viên cấp 1

hay quá bạn ơi :-bd cô gắng học tốt rồi làm rạng danh nền Animation nước mình nhé! :x

Ủng hộ diễn đàn