Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

[Ps+Ai] Windows Phone 8 UI redesign

Chủ đề thuộc danh mục 'Trưng bày tác phẩm Photoshop của bạn' được đăng bởi thunderlion95, 30/8/13.

Lượt xem: 2,310

1. thunderlion95 Thành viên cấp 3

Tình hình là em mới làm một concept giao diện WP8, mới sơ khai thui. Hìhì! Sau này em sẽ phát triển nhiều hơn monh mọi người cho em tí nhận xét nhé!

...
    Nguyễn Tôm, Tass_La, Hẻo Hóm Hĩnh1 người khác thích bài viết này.
  2. Radium

Radium Thành viên cấp 3

Mình thích giao diện phẳng của Win 8. Cố lên nha bạn! :D
    kangchunbee thích bài viết này
  3. thunderlion95

thunderlion95 Thành viên cấp 3

Radium Cám ơn bác nhé! ^^
  4. Nguyễn Tôm

Nguyễn Tôm Thành viên cấp 3

Mình thích các ô Title live màu mè trên nền đen hơn là để nó trong suốt trên hình nền O:-)nếu để như redesign của bạn mình thấy nó lại na na các nền tảng khác mất
    Nhưng thiết kế của bạn là theo sở thích của bạn nên bạn nên cứ tiếp tục redesign cho nó thật hoàn thiện nhé ^^ Mình ủng hộ bạn, chúc bạn thành công !
    iViperious thích bài viết này
  5. thunderlion95

Em thấy nhiều bác xài WP8 bảo rằng thích có hình nền, mà em nghĩ hình nền như thế này là hợp lý! :)
  6. iViperious

iViperious Thành viên cấp 3

Thô quá bạn ạ @.@!
    Nguyễn Tôm thích bài viết này
  7. thunderlion95

Thế này đã ổn hơn chưa các bác???
    Katy2309 thích bài viết này
  8. Hoangcuong141414

Hoangcuong141414 Mới đăng kí

sao mình không xem đc ảnh nhỉ
  9. luongnx93