Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

PSD Backgrounds Wedding cực đẹp cho dân thiết kế

Chủ đề thuộc danh mục 'Thư viện cưới - Tổng hợp về ngành cưới' được đăng bởi SGD_HNam, 7/11/13.

Lượt xem: 29,719

1. SGD_HNam Thành viên cấp 1

Chào tất cả các bạn mình có vài background thiết kế rất phù hợp album ảnh cưới đẹp nên mình muốn chia sẻ cho các bạn:[​IMG]
    File này nặng hơn 200mb do công việc bận rộn nên mình chưa có time để up lên mạng. Nếu các bạn muốn thì mình sẽ tranh thủ thời gian up lên media cho các bạn trong thời gian sớm nhất:D
    update link :http://www.mediafire.com/download/6hx9le2mfk7l6pp/Wedding_PSD.rar

...
    hoandsg, hoàng phi kakashi, tmtReferendum8 người khác thích bài viết này.
  2. uttran990

uttran990 Thành viên cấp 2

ok . cái này phù hợp với back trong phòng . đặt gạch ngồi hóng .
  3. mgr

mgr Cựu quản trị

Còn ngần ngại gì mà không chia sẻ nữa, ;) cố gắng up link down nhé bạn, thank nhiều
  4. Phạm Hữu Dư

Phạm Hữu Dư phamhuudu.com Ban quản trị

Mãi mà chưa thấy update link? Mục đích của bạn lập topic này là để làm gì vậy? Đáng lẽ up xong rồi mới lập topic chứ?

Trong hôm nay topic này nếu chưa đc update, thớt sẽ bị ban vì lập thớt 1 cách vô trách nhiệm thế này!
  5. v44i

v44i Thành viên cấp 1

:+1: Ủng hộ admin, ban đê ban đê! >:D<
  6. tien_1994

tien_1994 Thành viên cấp 1

nhìn đẹp mà ko có link để ngồi hóng gió ko ak` bác, bác up lên mf rồi copy đường link dán vào bài viết trước khi đăng chứ nhỡ mà bác ko đăng thì hóng hoài tới già luôn mất :)
  7. SGD_HNam

SGD_HNam Thành viên cấp 1

Mình vừa đi làm về thấy Cậu Dư nói vậy có vẻ hơi nặng lời. Nhưng dù sao do cũng là ý kiến thẵng thắn nên mình cũng chấp nhận nó. Mình cũng đã nói trước là mình sẽ up lên trong thời gian sớm nhất, chứ mình không đăng bài rồi để đó. Mỗi người có mỗi hoàn cảnh khác nhau nên mọi người cũng phải thông cảm cho mình. Mình thấy diễn đàn hay nên cũng muốn tham gia và học hỏi kinh nghiệm của mọi người. Nếu có gì không phải mong Cậu Dư và mọi người thông cảm. Còn đây là link http://www.mediafire.com/download/6hx9le2mfk7l6pp/Wedding_PSD.rar
    Chúc mọi người vui vẻ
    vankien9x, Hoa Bui, tien_19943 người khác thích bài viết này.
  8. ttptcva3

ttptcva3 Thành viên cấp 2

Đẹp quá: chưa loaddown đk..những cũng tks thớt trk đã :D
  9. ILovePhotoshop

ILovePhotoshop Admin page Vietdesigner.Net

SGD_HNam ko sao đâu bạn, ai cũng phải đi làm mà, Admin nói vậy sợ bạn mang con bỏ chợ thôi . Chia sẽ là quý rồi, cố gắng phát huy ha .
    Mình update link lên trang đầu giúp bạn rồi đó .
    Nguyễn Tất Thắng thích bài viết này
  10. tobiasct

tobiasct Thành viên cấp 1

mình cám ơn thớt rất nhìu, background rất tuyệt
  11. Lâm Bùi

Lâm Bùi Thành viên cấp 2

Like cho thớt rồi nhé. Hi vọng thớt sẽ chia sẻ nhiều hơn
    kehuydiet thích bài viết này

Ủng hộ diễn đàn