Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

PSD Posterster Christmas

Chủ đề thuộc danh mục 'Hỏi đáp - Xin xỏ - Thảo luận về Photoshop' được đăng bởi SGD_HNam, 6/11/13.

Lượt xem: 2,460

1. SGD_HNam Thành viên cấp 1

Mình đang cần thiết kế Poster giáng sinh, tìm thấy cái Poster này đẹp nhưng không biết cách dowload từ trang này nên mình muốn bạn nào đó có thể dowload giúp mình. Đây là hình ảnh [​IMG]

Đây là trang dowload : http://depositfiles.com/files/rwgclfqdm
    Khi tải xong các bạn có thể up file này lên mediafire hoặc up.4share.vn giúp mình. Nếu được mình cảm ơn :">

...
  2. Bạch Sầu Phi

Bạch Sầu Phi Thành viên cấp 3

Download hoàn toàn bình thường, chỉ có điều nếu không phải GOLD Membership thì lâu kinh hoàng luôn. Lúc thấy bài này là khoảng hơn 2h chiều, cắm máy văn phòng down tới giờ mới xong. Giờ phải về, không thể ngồi up được. Hơn 100M up lên mediafire không biết đời nào mới xong.
    File PSD giải nén ra là 178M, với máy yếu thì trước khi mở nên tắt hết những cái khác.
    Bạn có bấm vào link này down trực tiếp hoặc add link vào idm rồi ngồi chờ: Download
  3. Bạch Sầu Phi

Quên, còn nữa là bạn có thể thử cài cái hỗ trợ download của nó Depositfiles Downloader, có thể nhanh hơn. Mình không có cài, lấy link ném vào idm thôi.
    SGD_HNam thích bài viết này
  4. SGD_HNam

SGD_HNam Thành viên cấp 1

Thực sự mình không thể dowload được nó báo lỗi thế này : [​IMG]
    Dù sao cũng cảm ơn cậu. Tiếc quá là mình không dow đc, ak mà quên nếu cậu có time thì chia nhỏ file rùi up lên media giúp mình :-s hoặc ai đó trong diễn đàn có thể giúp mình đc không? nếu đc mình cảm ơn:D
  5. Bạch Sầu Phi

Đây, giúp cho chót vậy.
    Mình up lên 4shared, đổi tên để nó đỡ block: Download
  6. SGD_HNam

SGD_HNam Thành viên cấp 1

Cảm ơn cậu nhiều nha:D
  7. snowpjece

snowpjece Cựu quản trị

SGD_HNam: khi nó hiện thông báo đó cứ ok, vô IDM resum lại là nó chạy. depositfiles nó hay bị như vậy.

Ủng hộ diễn đàn