Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

PTS của mình tại sao dùng ko dc T_T

Chủ đề thuộc danh mục 'Hỏi đáp - Xin xỏ - Thảo luận về Photoshop' được đăng bởi Kelvin, 28/12/12.

Lượt xem: 2,579

1. Kelvin Mới đăng kí

khj Open thì nó hiện ra bảng như thế o_O
    Kelvin click vào đâu trog bảng đó thì PTS nó cũng tự close T_T
    ai biết cách khắc phục thì giúp mình với :-ss
    XIN TRÂN THÀNH CẢM ƠN MỌI NGƯỜI =D>
    Thiếu PTS mấy ngày rồi,nhịn Design ko nổi @@

...
  2. Shenvi

Shenvi Thành viên cấp 3

Down lại, cờ rắc -=> thế là xong ;))
  3. Thám NH

Thám NH Thành viên cấp 1

Tình hình là chưa cờ rắc pac ah
  4. Kelvin

Kelvin Mới đăng kí

@@
    Cả mớ pattern vs style T_T
  5. Hồng Sơn

Hồng Sơn Helper

Những tài liệu đó cut ra thư mục khác rồi del toàn bộ Ps xong cài lại. cờ rắc đúng nó sẽ không có lỗi như trên.
  6. Trần Thành Lợi

Trần Thành Lợi Thành viên cấp 3

Win 7 hay bị : Has Stop Working :)) thế nên mình xài Win XP :v
  7. Kelvin

Kelvin Mới đăng kí

aj có bản ko cần cờ rắc ko ?
    cho mình xin với T_T
  8. Trần Thành Lợi

Trần Thành Lợi Thành viên cấp 3

Kelvin thích bài viết này
  9. HSP

HSP Thành viên cấp 4

có nhiêu nguyên nhân gây ra lỗi này và chắc 1 điều không phải do cờ rắc :)) , bạn để ý cờ rắc sai sau khi bật PS nó sẽ ra 1 bảng alert có biểu tượng màu đỏ , bảo là bị lỗi dll ko vào đc chỉ nhất oki rồi thôi , còn 2 là truy cập đc nhưng vẫn hiện time đếm ngược TRIAL
  10. hà điệu

hà điệu Thành viên cấp 3

tớ xài cs 6 ;) cũng hay bị như thế, đã cờ rắc , có 3d đầy đủ :( chắc do cấu hình yếu nên hay bị stopped working
  11. rockphoto

rockphoto Mới đăng kí

mới cài cs6 xài ko sao, cứ xài lâu cỡ 10-15 ngày là bị vậy chỉ có cách bung ghost lại thế là xong
  12. Yán Bì

Yán Bì Thành viên cấp 1

Mình cũng có bị hiện tượng này :-s nhưng ko phải khi mở mà là khi tắt nó hiện, ai chỉ cách khắc phục đi :-s tuy ko sao nhưng sợ để lâu nó trục trặc :-s
  13. Kelvin

Kelvin Mới đăng kí

@Trần Thành Lợi : bản mà mình bị là Portable đấy =.=
  14. Kiều Linh

Kiều Linh Mới đăng kí

của tớ thỳ không up ảnh đc. tớ down link adobe pts cs6 - portable từ link của ad Phạm Hữu Dư .., lúc download về thỳ có 3 file gồm Adobe pts , adobe gamma và adobe gamma loader, vì không biết gì nhiều về máy tính nên tớ chỉ dám giải nén 3 file này, rồi mở adobe pts ra. Nhưng khi mở ra và up ảnh vào để sửa thỳ nó không hiện ra ảnh. Tớ k hiểu đây là lỗi gì và không biết cách khắc phục như thế nào là tại mình làm sai quy trình cài đặt hay thế nào tớ ko rõ. Mong mọi người giúp tớ
  15. Kelvin

Kelvin Mới đăng kí

em down lại bản khác mà nó để disk full hòaj dù đã xóa nhưg file có thể xóa ở ổ C
    có cách nào khắc phục ko các bác ?

Từ khóa:

Ủng hộ diễn đàn