Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Qua 1 ngày tìm tòi và học vẽ Paint Tool

Chủ đề thuộc danh mục 'Trưng bày tác phẩm Painting' được đăng bởi hoangnhat07, 2/3/13.

Lượt xem: 3,910

1. hoangnhat07 Mới đăng kí

sau 1 ngày vừa học vừa vẽ mình đã vẽ đc tác phẩm đầu tiên bằng paint tool sai. Người mẫu là ny e ạ :x
    Mong các bác cho ý kiến. Đế lần sau rút kinh nghiệm.

Sau lần vẽ đầu tiên thấy trước khi vẽ thì phác thảo trên giấy rồi scan vào máy rồi vẽ thì chắc sẽ dễ hơn. Vì hình vẽ dưới đây e vẽ trực tiếp trên máy tính bằng chuột mà cứ xóa nét rồi vẽ lại rất nhiều :))

...
    MissMabu, nolove2208, Ku Sang3 người khác thích bài viết này.
  2. duykhanhxdop

duykhanhxdop Thành viên cấp 2

bạn tả phần ngực chi tiết quá đấy....
    Ryou, nolove2208, Duy Khờ2 người khác thích bài viết này.
  3. Gooner Designer

Gooner Designer Thành viên cấp 4

Chắc vừa ăn tết xong có cặp má như đắp 2đồng bánh^^
    hoangnhat07 thích bài viết này
  4. hoangnhat07

hoangnhat07 Mới đăng kí

hj`hj` tả chi tiết bình thường thôi.
    Lúc đầu vẽ nét thì vẽ bầu bầu nhưng đến lúc tô màu mới biết má hơi phệ nhưng lỡ tô màu rồi nên tô luôn ko sửa nữa, lần sau sẽ kinh nghiệm hơn :)
  5. Đình Nhất

Đình Nhất Thành viên cấp 2

khoe gấu trá hình.. vốt ben.. :-w
  6. ganac

ganac Thành viên cấp 1

Vẽ đẹp thế bạn! Mình chẳng biết gì về vẽ cả, muốn hỏi xem muốn vẽ trên máy đẹp vậy thì phải vẽ đẹp bằng chì trên giấy trước phải ko?
  7. Cadis Etrama Di Raizel

Cadis Etrama Di Raizel Thành viên cấp 1

Comment chất lừ :v
    duykhanhxdop thích bài viết này
  8. NUHO CHIHA

NUHO CHIHA Thành viên cấp 2

Ảnh trăng đen mà có cái môi hồng nhìn di ứng quá.
  9. youngkidz

youngkidz Mới đăng kí

#2 luôn đúng :yaoming:
  10. boymax113

boymax113 Mới đăng kí

Vẽ đẹp đó bạn.
    Sẵn cho mình hỏi sao mình đăng bài post hình mới vẽ mà Topic bị khóa bình luận vậy?
Từ khóa:

Ủng hộ diễn đàn