Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Quả này thì chắc là manip thật nhờ bài tut của bác Thiên Ma.

Chủ đề thuộc danh mục 'Trưng bày tác phẩm Photoshop của bạn' được đăng bởi kutet9294, 18/7/13.

Lượt xem: 2,976

1. kutet9294 Mới đăng kí

cho e xin ít ý kiến để e rút kinh nghiện lần sau ạ! bác Thiên Ma rảnh vào nx cho e phát, có đỡ loạn xà ngầu chưa ạ?

...
    Thành Lộc, Thiên MaHồng Sơn thích bài viết này.
  2. Hồng Sơn

Hồng Sơn Helper

Mod treo cổ thấy sao ấy, cứng quá thì phải :-? Mà màu chưa ổn lắm :-?
    kutet9294 thích bài viết này
  3. kutet9294

kutet9294 Mới đăng kí

cứng chắc tại mình đứng dưới đất nên k có cảm giạc lơ lửng =) theo bác thì nên làm sao cho lơ lửng thêm tý nhể?
  4. Thiên Ma

Thiên Ma Lãng du VietDesigner

Khá thú vị đấy chứ :))
    Mà mình đâu có tut này đâu nhỉ :-?
  5. BBerry

BBerry Thành viên cấp 2

Gớm :))
  6. Dee

Dee Thành viên cấp 2

Chắc nạn nhân đã chết được khoảng nửa ngày, thông thường sau khi nạn nhân tử vong máu sẽ đông lại và làm cơ thể co cứng lại, vì vậy phải đợi 12h sau cơ thể của nạn nhân mới trở lại bình thường
  7. Linh tsp

Linh tsp Thành viên cấp 2

ẢNh ngon đấy! Nhưng xem thể loại chết chóc này ko khoái! ít ra thì mod cũng phải là 1 em 18+ treo cổ vì thất tình....ạc ạc :))
  8. kutet9294

kutet9294 Mới đăng kí

Thiên Ma à là cái "Bộ tài liệu hướng dẫn ''Photo Manipulation Secret'' của Andrei Oprinca. e làm từng bước theo nó (thiếu cái tạo ánh sáng với hắt sáng) mà cái 5 và 6 bao h có thế ạ?

9. Thiên Ma

Thiên Ma Lãng du VietDesigner

Phần 5 và 6 mình tìm hoài ko thấy :-s
  10. kutet9294

kutet9294 Mới đăng kí

thế phải chịu thôi =)

Ủng hộ diễn đàn