Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Rảnh quá không có gì làm ngồi tập tành blend... mò, các bác chém nhẹ tay thôi khéo em bay đầu =))

Chủ đề thuộc danh mục 'Trưng bày tác phẩm Photoshop của bạn' được đăng bởi Crazy nghiện des xD, 4/8/13.

Lượt xem: 2,606

1. Crazy nghiện des xD Thành viên cấp 1

Không lằng nhằng nữa ạ, ảnh em đây, các bác nhớ nhẹ tay nhén. Mà chém cũng phải có kỹ thuật chứ chém đại là em đi đấy, em chưa muốn gặp tổ tiên sớm vậy đâu :))
    Ảnh gốc:
    [​IMG]Ảnh blend:
    [​IMG]Hết, nếu em có quá tay mong fan chị Jung tha thứ, em hết trò nghịch rồi. Với lại em cũng là fan chị mà :)

...
    ngoc.lac thích bài viết này
  2. ngoc.lac

ngoc.lac Thành viên cấp 1

hehehehe cái ảnh gốc nhìn nó sang trọng hơn! :)
    Crazy nghiện des xD thích bài viết này
  3. ongkuduc

ongkuduc Mới đăng kí

em đang tập blend các bác ạ! góp ý cho em với nhé. hix
  4. ngoc.lac

ngoc.lac Thành viên cấp 1

bót nhầm rùi bạn! :D
  5. cxzany

cxzany Thành viên cấp 2

cảm giác của mình là : Mắt, mũi, miệng bị chìm vào thay vì nổi bật lên . Vì đây là hình chân dung khuông mặt ... mất đi nhiều nét chính
  6. Crazy nghiện des xD

Crazy nghiện des xD Thành viên cấp 1

7. Click.l0ve_93

Click.l0ve_93 Thành viên cấp 3

Ám màu r
  8. MinhQuân PC

MinhQuân PC Thành viên cấp 1

Nhìn tay chân mặt mũi gì mà đỏ hết cả hồng,
  9. Khoi Le

Khoi Le Phụ trách nhiếp ảnh

cho số đt con này đi =))
  10. Brad Delson

Brad Delson Thành viên cấp 2

da mặt mod bị ám màu bác ạ
  11. Khoi Le

Khoi Le Phụ trách nhiếp ảnh

ta thấy mặt vậy ổn rồi ám màu gì đâu, phần cổ trở xuống ám màu thì đúng. mặt blur hơi quá tay nên mất đi nhiều đường nét
  12. Gà Con Lạc Mẹ

Gà Con Lạc Mẹ Thành viên cấp 3

pic 2 bạn không blend có lẽ đẹp hơn :D
Từ khóa:

Ủng hộ diễn đàn