Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

[RẤT CẦN GIÚP ĐỠ] Lỗi không mở được Photoscape

Chủ đề thuộc danh mục 'Hỏi đáp - Xin xỏ - Thảo luận về Photoshop' được đăng bởi aliberalwind, 6/3/14.

Lượt xem: 2,268

1. aliberalwind Mới đăng kí

Máy mình là win xp cp 2. Mình cài photoscape lâu rồi, cũng phải 3 năm rồi. Trước giờ dùng rất ngon lành nhưng đột nhiên gần đây không hiểu sao mà mình click mở photoscape thì nó không ra, cũng chẳng có thông báo là lỗi hay gì đó, chỉ là click đúp chuột và không có hiện tượng gì.

Mình đã remove, down + cài bản mới rất nhiều lần mà không vẫn không mở được mà dù cài đặt vẫn báo thành công.
    Máy bạn mình cũng win xp cp 2. Mới đây nó cũng gặp vấn đề như này với photoscape, y như mình luôn.

Mình không giỏi máy tính nên cũng không biết làm sao nữa. Thực sự mình rất cần photoscape, mong mọi nguời giúp mình.

...

Ủng hộ diễn đàn