Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Retouch và Blend ảnh cưới. Nhờ mọi người góp ý.

Chủ đề thuộc danh mục 'Trưng bày tác phẩm Photoshop của bạn' được đăng bởi vietvuong, 1/1/15.

Lượt xem: 1,818

1. vietvuong Thành viên cấp 2

Xin chào mọi người trên diễn đàn. Hôm nay mình muốn nhờ mọi người góp ý dùm ảnh cưới của mình cho thật phù hợp.
    Anh/chị mình sắp cưới, bộ ảnh này là mình tự chụp và định blend luôn cho anh chị nhân dịp lễ cưới của hai người. Nhưng do tay nghề của mình và trình độ thì còn yếu.
    Nhưng mình muốn tự làm cho anh/chị để làm quà tặng.
    Vì thế cho nên mình lập topic này mong mọi người góp ý cho mình để mình làm tốt hơn và đẹp hơn cho album đầu tiên của mình.
    Mình ở Gò Vấp, TP HCM. Nếu bạn nào rành về phần này và có thời gian rảnh rỗi thì mình có thể giao lưu luôn tiện học hỏi lẫn nhau.
    CÁM ƠN MỌI NGƯỜI RẤT NHIỀU.
    Dưới đây là tấm đầu tiên mình làm.. Mọi người nhận xét dùm nhé.
    Link ảnh gốc: http://i1282.photobucket.com/albums/a527/chibistudio/IMG_0211_zpsf477bb9f.jpg
    Link ảnh đã chỉnh: http://i1282.photobucket.com/albums/a527/chibistudio/IMG_zps831ee382.jpg
    Còn đây là hình ảnh cho các bạn xem qua:
    CÁM ƠN MỌI NGƯỜI RẤT NHIỀU!!!

...
  2. hatay1712

hatay1712 Thành viên cấp 4

Bản thân ảnh gốc bạn chụp đã bị cháy sáng rồi...
  3. vietvuong

vietvuong Thành viên cấp 2

Bạn xem link ảnh mình đã chỉnh xem có được ko?
  4. ToiHocDoHoa.com

ToiHocDoHoa.com Thành viên cấp 3

Ảnh hơi khét phần áo, bố cục chụp chưa được chăm chút
    Chụp cưới nên thuê nếu tay nghề còn yếu ^^
  5. vietvuong

vietvuong Thành viên cấp 2

Cám ơn bạn. Có thuê mà. Nhưng mình muốn tự làm cho anh/ chị để làm quà ngày cưới ấy. Nhưng phần retouch vs blend mình cần mn góp ý cho phù hợp hơn.
Từ khóa:

Ủng hộ diễn đàn