Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Sắc xuân.

Chủ đề thuộc danh mục 'Tác phẩm ảnh chụp của bạn' được đăng bởi HappyLe, 5/2/13.

Lượt xem: 2,370

1. HappyLe Thành viên cấp 1

Tết về, e làm bộ ảnh đón tết, các pak cho e ít gạch ^^!

...
    hoaisilly, Happy GirlShimizu thích bài viết này.
  2. Thiên Ma

Thiên Ma Lãng du VietDesigner

Lão ta vẫn còn ham hố gớm :)) mà bộ ảnh đẹp lắm chủ thớt :x
    love_hatredHappyLe thích bài viết này.
  3. Nguyễn Ngọc Quang

Nguyễn Ngọc Quang Thành viên cấp 2

Xin chúc mừng, rất nhiều diễn viên quần chúng. Được cái tươi tắn thì không ai bằng, không biết mấy pics có sự tham gia của quần chúng đó vô tình hay hữu ý nhưng mình thấy 2/3 pics tạo cảm giác thân quen gần gũi, duy cái pics có thằng cha chụp ảnh đằng sau, áo thì vàng choé ra hơi mất Việt Nam quan tý thôi.
    HappyLe thích bài viết này
  4. Ngựa Hoang Gemini

Ngựa Hoang Gemini Thành viên cấp 4

Bộ ảnh đẹp. Mình góp ý background tí thôi. Bạn cố tình làm ảnh thì né né người hậu cảnh, để nó chen vào hình làm hậu cảnh lộn xộn lắm. Hoặc nếu cố tình muốn để thì bạn xóa phông thêm tí nữa. Như 2 tấm ở dưới mình thấy vẫn còn chưa ổn lắm đâu. Tấm áo vàng thì khỏi nói, còn tấm bà cụ thì bạn nhìn xem có phải sắc thái cảm xúc bị ngược nhau ko. Chúc bạn lại có thêm nhiều bộ đẹp nữa ^^

HappyLeNguyễn Tất Thắng thích bài viết này.
  5. HappyLe

HappyLe Thành viên cấp 1

Thanks ^^
    Mình chụp ở chợ nên nhiều người qua lại để nhìn nên ko thể tránh khỏi ^^!. Rút kn lần sau :D
  6. love_hatred

love_hatred Thành viên cấp 2

Nhìn tấm5 bn cuoi wa
Từ khóa:

Ủng hộ diễn đàn