Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Sản phẩm trong quá trình học AI của mình

Chủ đề thuộc danh mục 'Trưng bày tác phẩm' được đăng bởi trucict, 23/3/14.

Lượt xem: 2,675

1. trucict Thành viên cấp 1

Chào mọi người, đây là sản phẩm trong quá trình mình học AI (không phải tự mình nghĩ ra :( ) mọi người góp ý cho mình nhe ^^

...
    vietphi1304, Hẻo Hóm Hĩnh, Tran Duy An5 người khác thích bài viết này.
  2. hkhuong.ad

hkhuong.ad Thành viên cấp 2

màu sắc dễ thương, nhưng màu hồng của bầu trời nhìn buồn tẻ không tươi và hơi trống trải quá, mình nghĩ bạn để màu của bầu trời là màu của trời đêm xanh thẩm và có vài ngôi sao li ti thì sẽ làm nổi và nhấn dc nét đẹp của 2 chú vẹt và các nhành cây. Nếu bạn không thích thay đổi màu bầu trời thì có thể thêm những nhánh và lá cây như ở góc bên trái thêm vào phía trên góc phải, để che sự trống trải đơn giản của bầu trời. Bức hình này bạn in ra size A3 hay A4 , lộng khuôn treo tường trang trí trong phòng sẽ rất đẹp đấy!
    Chỉ là góp ý thôi! Thân!
    trucict thích bài viết này
  3. trucict

trucict Thành viên cấp 1

thanks bạn đã góp ý, để mình thử trời đêm ;)
  4. Chất PC

Chất PC Thành viên cấp 2

Bạn line rất tuyệt nhưng mình chưa thích các lên màu của bạn lắm. Như chỗ cánh con chim đó. :D
  5. Ma Đình Thiệp

Ma Đình Thiệp Thành viên cấp 2

để làm dc thế này chắc ko phải dễ nhưng nhìn trên góc độ mỹ thuật thì tớ thấy chưa đẹp ^^
    trucict thích bài viết này
  6. trucict

trucict Thành viên cấp 1

Ma Đình Thiệp: đây là sản phẩm mình tạo lúc mới vô học AI, đang luyện công cụ ak nên mình cũng biết chưa đẹp :D mong nhận được góp ý nha O:-)
  7. trucict

trucict Thành viên cấp 1

Chất PC: bạn có thể nói rõ xíu được ko?? hì hì
  8. Chất PC

Chất PC Thành viên cấp 2

Tự nhiên cái màu tím vs màu đỏ ở đâu bơi vào 1 cách rất vô duyên
  9. trucict

trucict Thành viên cấp 1

à à, tại mình thấy cùng một tông nó xanh lè nên thêm vô 1 màu khác B-)
Từ khóa:

Ủng hộ diễn đàn