Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Sắp vô Sài Gòn mong các bạn Sài Gòn giúp đỡ!

Chủ đề thuộc danh mục 'Ra mắt - Làm quen' được đăng bởi dualvn, 5/6/15.

Lượt xem: 4,304

1. dualvn Mới đăng kí

Vietdesigner là nơi em thường xuyên lên hóng các bí kíp thiết kế web từ hồi sinh viên. Cũng lần mò viết được vài trang nhỏ kiếm tiền tiêu. Nhưng gặt nỗi không đủ sống. Em giờ đang lần mò sang lĩnh vực kinh doanh thiết bị nhà bếp DUAL của Đức. Được cho vào Sài Gòn với nhiệm vụ giới thiệu sản phẩm mở rộng thị trường phía Nam. 18/6 này chạy chương trình rồi mà em chưa mời được khách nào thăm quan ( từ một thằng ngồi máy tinh suốt giờ làm qua kinh doanh thật khổ :(:(:(:() Tình hình này có khi em bị OUT mất vì không có khách thăm quan gian hàng. Các bác ở Sài Gòn có bác nào nhà gần hay là đang quan tâm đến thiết bị nhà bếp cao cấp thì qua: gian hàng 992, khu A3 Trung Tâm Hội Chợ Triển Lãm Sài Gòn - SECC, Quận 7, Tp HCM . Em hứa, em đảm bảo các bác có mua hay muốn làm đại lí phân phối em sẽ xin sếp cho các bác giá ưu đãi đặc biệt. Chi tiết ưu đãi thế nào các bác gọi: 0911591195 cho em. Em trao đổi kín nhé! :-c
    Email của em : panxin102 @ gmail . com
    Website công ty : dual . vn
    p/s: Vào các bác dẫn em đi chơi nhé! em mù tịt đường Sài Gòn :bz

...
    Hồng Sơn thích bài viết này
  2. MichaelDinh

MichaelDinh Thành viên cấp 2

Ơ xa vãi, chắc k giúp được bạn rồi :)
  3. dualvn

dualvn Mới đăng kí

Chạy xe vô Q7 chơi đi bác . em cử mấy em PG chân dài ra tiếp đón :-"
  4. Hồng Sơn

Hồng Sơn Helper

- Tớ ở Q.7 này. Vào Sg được gần 3 tháng rồi :D
    dualvn thích bài viết này
  5. dualvn

dualvn Mới đăng kí

Bác @Dù Kun từ 18/6/-22/6 hôm nào rảnh qua Trung tâm hội chợ triển lãm Sài Gòn SECC chơi với em. cho em học hỏi chút về cuộc sống ở SG :-bd
  6. dualvn

dualvn Mới đăng kí

huhu. sắp đi rồi mà chưa có tín hiêu gì khả quan
  7. MichaelDinh

Tội thớt nhể, chắc sếp đuổi luôn rồi làm ăn dỡ quá mà =))
  8. dualvn

dualvn Mới đăng kí

khổ lắm bác MichaelDinh ạ. Bác thương thì hôm 18/6 này qua chơi với em. Hoặc giới thiệu bạn bè cho em với huhu
  9. MichaelDinh

Giờ giấc thế nào hả bác?
  10. hoangly

hoangly Mới đăng kí

mình cũng sắp vào SG đây.
  11. dualvn

dualvn Mới đăng kí

Bác MichaelDinh cứ alo cho em theo số 0911591195 . thời gian mở cửa triển lãm từ 8h30-19h ( từ 18/6-22/6/2015) bác ơi . gian hàng 992, khu A3 Trung Tâm Hội Chợ Triển Lãm Sài Gòn - SECC, Quận 7, Tp HCM
  12. Nguyên Mjken

Nguyên Mjken Thành viên cấp 1

Triễn lãm này là triễn làm gì thế bác?
  13. MichaelDinh

dualvn nhớ cho mấy em ra đón mình, mình dạo 1 vòng giúp cho :D
  14. dualvn

dualvn Mới đăng kí

Nguyên Mjken Triển lãm về thiết bị điện nhà bếp của Đức bác ơi! bác vào dual.vn xem thông tin sản phẩm nhé!
    MichaelDinh : ok bác. bác cho em số điện thoại vào tới nơi em alo bác :D
  15. Tiny Love

Tiny Love Thành viên cấp 2

Tưởng thớt vào hẳn trong đó làm việc :))
    Tui tuần nữa cũng vào đó nhưng làm ở Quận 1 :))
  16. Tâm Hà

Tâm Hà Thành viên cấp 5

17. dualvn

dualvn Mới đăng kí

Em vào thăm dò. nếu ok công ty mờ văn phòng đại diện là sẽ vào đó luôn cá bác ạ
  18. hoang_kun

hoang_kun Banned

Chúc bác vào HCM chuyến này thắng lợi 100%

Ủng hộ diễn đàn