Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Sau tất cả.....

Chủ đề thuộc danh mục 'Trưng bày tác phẩm Photoshop của bạn' được đăng bởi skyblue-picture, 10/3/14.

Lượt xem: 2,038

1. skyblue-picture Thành viên cấp 3

Mình có lẽ phải nói rằng đã học được rất nhiều từ VDS.Từ những bước cơ bản đến nâng cao có lẽ đã xem qua hết,không phải là đã thành thạo nhưng cũng có thể nói lên rằng VDS là nơi mà mình sống,là nơi mà mình vươn lên chính bản thân mình,bỏ qua mọi khó khăn trong những bức ảnh đậm màu sắc.Ở đây ta cảm nhận được rất nhiều thông điệp, ý tưởng,tình yêu dành cho con đường mà mình đang theo đuổi....Yep!Có thể nói Tôi yêu VDS!!!!!
    Mình sắp đi xa nhưng có lẽ sẽ không bao giờ quên VDS.... Có lẽ đây sẽ là bài đăng cuối cùng của mình,Những kì vọng và những bồi hồi xúc động được diễn tả trong những bức ảnh...Mong rằng mọi người sẽ có được những cảm xúc vui khi xem những bức ảnh này.
    Well.....Chắc hẳn đêm khuya nên Top vắng vẻ....Đính chính lại là mình không up bài chứ không phải không bình luận và giải thích thắc mắc nhé.Hì Hì.Đi xa nhưng vẫn dõi theo VDS mà....G9 Every Body!

...
    huy_bac_ty, hpngan, HIZ4 người khác thích bài viết này.
  2. Konoko

Konoko Thành viên cấp 2

Chúc bạn ra đi bình an nhé... Hy vọng linh hồn bạn được siêu thoát. :))
    skyblue-pictureThiên Trí thích bài viết này.
  3. s0rry91

s0rry91 Banned

R.I.P bạn. :D
  4. Paul Technicien

Paul Technicien Thành viên cấp 1

Chúc bác ra đi thanh thản!
  5. Mei

Mei Thành viên cấp 1

Đi bình yên nhé bác :-H
  6. Hồng Sơn

Hồng Sơn Helper

- Chúc mừng thớt đã nắm được rõ các bước cơ bản lẫn lý thuyết về Ps. Tuy nhiên nếu có thời gian thì hãy tiếp tục tìm hiểu và nghiên cứu nó nhiều hơn nữa nhé! Vì trong giới nghệ thuật con người ta càng phải đi sâu hơn nữa ;) Chào tạm biệt thớt ;)
    Hà Bơ, skyblue-picturevuong quoc thích bài viết này.
  7. vuong quoc

vuong quoc Thành viên cấp 2

Số lượng không làm nên tấ cả
    Hồng Sơn thích bài viết này
  8. Thiên Trí

Thiên Trí Thành viên cấp 2

Dưới đó in có chất lượng ko bác ;))
  9. sanglee

sanglee Thành viên cấp 3

Thời đại bây giờ internet đã kết nối mọi người world wide, bạn đi đâu mà lại không có thể vào forum?
  10. skyblue-picture

skyblue-picture Thành viên cấp 3

Tks các bác đã chia sẻ.Đính chính lại là mình ra đi thì đúng.Nhưng mình vẫn luôn dõi theo VDS để học hỏi kinh nghiệm và vẫn bình luận như thường.Chỉ là không đăng TUT hay bài lên nữa thôi.Đi xa nên không mang máy tính đi được......
  11. Nguyễn Gia Khang

Nguyễn Gia Khang Thành viên cấp 2

Chúc bác hạ lộ nằm yên
  12. forus228

forus228 Thành viên cấp 2

Dùng lap đi bạn, thời đại nào mà ko có net :(
  13. s0rry91

s0rry91 Banned

Đào mộ. @@
  14. Lê Thành Nguyên

Lê Thành Nguyên Thành viên cấp 1

15. huy_bac_ty

huy_bac_ty Thành viên cấp 1

xuống đó nhớ gửi vài stock lên cho e nhé bác :))

Ủng hộ diễn đàn