Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Save thì báo lỗi

Chủ đề thuộc danh mục 'Hỏi đáp - Thảo luận về Illustrator' được đăng bởi quangchien6620, 7/1/15.

Lượt xem: 2,327

1. quangchien6620 Thành viên cấp 1

mọi người ơi, cho mình hỏi :" tại sao dạo này mình lưu file thì nó bắt rã chữ thì mới cho save ko thì nó báo lỗi AN UNKNOWN ERRORS OCCURRED vậy? với lại phần AI của mình kho trước mún thay đổi kích thước chỉ cầm bấm vào là có thể kéo to hoặc nhỏ nay mình bám vào nó k hiện ra nưa mà phải bấm phím E mới thay đôi được? mọi người chỉ với nhé ! thanks all

...
  2. cuongeke1

cuongeke1 Thành viên cấp 1

:) Hoặc xóa luôn cả Folder đi cũng được

quangchien6620 thích bài viết này
  3. quangchien6620

quangchien6620 Thành viên cấp 1

cuongeke1 ơi . mình đang sài bản CS5 sao mình tìm 2 file đó để xóa mà không thấy thế nhỉ ? chỉ giúp mình với nhé !
  4. cuongeke1

cuongeke1 Thành viên cấp 1

Illustrator CS5
    Mac OS

/Users//Library/Preferences/Adobe Illustrator CS5 Settings/en_US*/

Windows 7 | Windows Vista

Users\\AppData/Roaming\Adobe\Adobe Illustrator CS5 Settings\en_US*\AIPrefs

Windows XP | Windows 2000

Documents and Settings\\Application Data\Adobe\Adobe Illustrator CS5 Settings/AIPrefs

Khó tìm quá bạn cứ xóa đại cả folder đi cũng được :P ko hỏng gì đâu
    -------------
    Xóa rồi mà vẫn ko được thì bạn có thể thử phương án Update lên Version cao hơn xem sao
    AI CS5 v15.02
    http://www.adobe.com/support/downloads/detail.jsp?ftpID=4910
    AI CS6 v16.05
    http://www.adobe.com/support/downloads/detail.jsp?ftpID=5777
    Chỉnh sửa lần cuối: 8/1/15
    quangchien6620ILovePhotoshop thích bài viết này.
  5. quangchien6620

quangchien6620 Thành viên cấp 1

tks @cuongeke

Ủng hộ diễn đàn