Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

[Share ACC] Acc VIP Fshare đến cuối ngày 08/07

Chủ đề thuộc danh mục 'Chuyện trò linh tinh' được đăng bởi Lưu Hoàng Kiếm, 7/7/14.

Lượt xem: 5,597

1. Lưu Hoàng Kiếm Thành viên cấp 2

ID: shareacc.kenteam@gmail.com
    Pass: xem cách nhận pass nhanh nhất trong ngày hôm này nhé

Đăng nhập vào Yahoo ngay
    BUZZ ngay nick luu.kenbj
    Chat với cú pháp Chào bạn, cho mình xin pass Fshare

Nhận ngay ID và Pass
    Nhận được rồi bạn vui lòng reply câu j đó bất kì để Auto Bot ko send nữa nhen
    Khi mình mở máy thì Auto Bot mới chạy, còn ko thì bạn biết lúc đó mình tắt máy

(Phần mềm Yahoo Auto Answer của mình sẽ tự rep các bạn. Nó nhận diện qua từ khóa nên nhớ có từ khóa Pass Fshare là ok)

Đừng quên LIKE cho topic này nhé

Nếu pass bị đổi
    BUZZ ngay nick luu.kenbj
    Chat với cú pháp Pass đã bị đổi, xin cho mình pass mới
    Nhận ngay ID và Pass mới

------------------------------------------------------------------------

Hãy dùng Acc có văn minh
    Out khi IDM đã bắt link download
    Không đổi pass để thể hiện sự chín chắn và tôn trọng các bạn khác

Vì một cộng đồng Designer không đổi pass acc Fshare =))

Thiết nghĩ mai mốt Admin lập hẳn 1 box chuyên share acc các trang download, các trang tài nguyên hoặc share các trang leech link để tập trung các bài share đó cho ae dễ tìm ^^. Vì nhu cầu download của ae VDS ngày càng nhiều ^^

Acc này được kích hoạt là do các bạn thành viên ủng hộ KEN TEAM đã donate. Trước tiên TEAM xin thử nghiệm vs loại hình chia sẻ acc theo từng ngày trước, sau tháng 8 bọn mình sẽ share acc 1 tháng cho mọi người.

Chân thành cám ơn các bạn đã ủng hộ.

Mong các bạn đừng đổi pass chi cho mệt, vì đọc kĩ pass trước khi đổi nhen (Cái này là do idea của 1 mem trong TEAM chứ ko phải của mình ^^. Mình thử đặt vậy để test thôi, đừng ném đá nhen)

BONUS from KEN TEAM
    Link FB của Kiếm - Đại diện TEAM, để các bạn giao lu hoặc để nghị up link cho TEAM: https://www.facebook.com/luu.kenbj

...
    Chỉnh sửa lần cuối: 8/7/14
    Lee Min Su, Gấu Mập, Phạm Hữu Dư16 người khác thích bài viết này.
  2. Thỏ phệ

Thỏ phệ Thành viên cấp 1

không thể nói gì hơn, 2 từ cám ơn, =D>
  3. wolfbaron

wolfbaron Thành viên cấp 1

Cho bóc tem phát, quá tuyệt
  4. Ba Đông

Ba Đông Thành viên cấp 2

Hy vọng các thím đừng đổi Pass >:D< .
  5. LyVanTN

LyVanTN Mới đăng kí

mới đó mà pass vẫn bị đổi, khốn nạn thật
  6. Ba Đông

Ba Đông Thành viên cấp 2

Đăng nhập không thành công.
    Bạn cần nhập chính xác email và mật khẩu.
    ------------------------------------------------
    Thím nào đã nổi lòng tham rồi ^:)^
  7. xulieu

xulieu Mới đăng kí

Mình rất cảm ơn chủ topic đã chia sẽ những nguồn tài nguyên này, nhưng mình rất bùn và tiếc là lại có nhiều bạn làm những chuyện như thế khiến mọi người không thể thoải mái download được.
  8. hoangtutrenbien

hoangtutrenbien Thành viên cấp 2

Hiện mình đang dùng 1 acc miễn phí trọn đời
  9. Hồng Sơn

Hồng Sơn Helper

-Cái thành phần hay đi làm mấy cái trò đổi pass đó đích thị não của nó là não của động vật 4 chân.
    Lưu Hoàng Kiếm thích bài viết này
  10. vdhieu

vdhieu Mới đăng kí

mới đăng 45' và pass đã bị đổi :v
  11. mt-Orange

mt-Orange Thành viên cấp 2

bó chíu với mấy động vật hám lợi x(- chết cha viết nhầm mong bỏ quá :D , bên fshare phục hồi lại được đó bác ! thanks bác đã share mong bác sớm phục hồi nick :-bd
    Lưu Hoàng Kiếm thích bài viết này
  12. Lê Đức Thành

Lê Đức Thành Mới đăng kí

vãi pass đã bị đổi
  13. Lưu Hoàng Kiếm

Lưu Hoàng Kiếm Thành viên cấp 2

Các pác để lại mail mình gửi tài khoản wa cho các pác nhe. Để pass ba má chết chùm mà nó vẫn đổi thì hiểu nó trâu cỡ nào rầu ^^

Dù Kun VietDesigner : e thấy mấy cái diễn đàn khác nó có chức năng là phải là thành viên và có 20post mới được xem nội dung ẩn của bài viết. Bác nói pác Dư xem làm được ko để sau này ai share acc thì phải đăng kí làm mem và có 20 post hay là thành viên cấp 2 gì đó mới thấy đc nội dung. E nghĩ chắc ko phải do mem 4rum mình đổi đâu mà trẻ trâu bên ngoài vào xem rồi nó đổi á ^^
    Hồng SơnBa Đông thích bài viết này.
  14. hopthucuaduc

hopthucuaduc Thành viên cấp 2

Cảm ơn bác nhiều nhé!
  15. phamthuan

phamthuan Mới đăng kí

share em với
    thanks
    Chỉnh sửa lần cuối: 22/6/16
  16. bon2683

bon2683 Mới đăng kí

17. kakasy2012

kakasy2012 Thành viên cấp 1

18. Mất Mùa

Mất Mùa Thành viên cấp 1

Mình thấy trang này get link cũng tốt, mới thử sang này tốc độ 700kb/s
    Sáng nay mới kéo về một em JVA 2G mất chúng 15p xong :)
  19. Lưu Hoàng Kiếm

Lưu Hoàng Kiếm Thành viên cấp 2

Phần mềm Yahoo Auto Answer vẫn vận hành tốt để tự động gửi ID và Pass cho bạn nào có nhu cầu nhé. Mọi người ai cần thì cứ làm như trên, vì nhiều khi gửi mail mình ko check thường.

VIP sẽ hết vào khoảng 23h45 tối nay nhé ace

Chúc các bạn vui ^^
  20. HòaĐP

HòaĐP Mới đăng kí

Ngon lành cành đào! :D Mình được bên đối tác tặng 1 acc tới 2015 lận! :D Dù sao cũng cám ơn.

Ủng hộ diễn đàn