Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

[ Share Brush Painting ] Bộ Brush Blur's Good Brush Pro 7.0

Chủ đề thuộc danh mục 'Brush' được đăng bởi Wu Kong, 14/5/14.

Lượt xem: 9,592

1. Wu Kong Thành viên cấp 2

Chào mấy bác ! Trước giờ e chỉ toàn down file của các bác share nên thấy cũng hơi ngại, vì vậy hôm nay e xin phép được share bộ Brush này, không biết có bác nào share chưa ( nếu có thì mod del topic này dùm e ). Vấn đề chính là bộ brush này của China nên e thấy share trong lúc này thì hơi bị kỳ vì các bác đang tẩy chay hàng China. E vô tình down được bộ brush này trên 1 forum design của china và thấy năng lực của mình không thể phát huy được giá trị của bộ Brush này nên e share để các bác phát huy giá trị của nó. Vì nó là ngôn ngữ china nên e cũng không hiểu nhiều về nó, chỉ biết nó là brush sử dụng cho Digital Painting nên các bác down về rồi nghiên cứu dùm em ( em không hề biết tiếng china :(( ). Vào vấn đề chính thôi ạ ( e có tật nói dai các bác thông cảm ) , 1 số hình của bộ brush :

Và cuối cùng là link down ạ ( 97.6 MB ) : Fshare Mediafire

...
    tuanpro, mahuyetvotjn, photottdung6713 người khác thích bài viết này.
  2. dongvu

dongvu Thành viên cấp 2

kể ra thì China cũng nhiều hàng ngon @@ mình thỉnh thoảng cũng vợt đc mấy cái của china :)) tks đã chia sẻ :D
    Bảo Mon thích bài viết này
  3. radiance44

radiance44 Thành viên cấp 1

4. a Koi

a Koi Thành viên cấp 2

google translate thử đi bác
  5. vanbong92bn

vanbong92bn Thành viên cấp 1

thank you :)
  6. David Oless

David Oless Mới đăng kí

cái này hay