Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Share code auto like Facebook - Việt hóa bởi VietDesigner.net

Chủ đề thuộc danh mục 'Templates, Source code' được đăng bởi Phạm Hữu Dư, 10/3/13.

Lượt xem: 84,701

1. Phạm Hữu Dư phamhuudu.com

Có lẽ thời gian gần đây rộ lên phong trào "thẩm du tinh thần" bằng cách hack Like trên Facebook để trở thành Hot Facebooker!

Chi tiết về vấn đề này vui lòng xem thêm ở topic này: http://forum.vietdesigner.net/threads/hot-huong-dan-cach-auto-like-auto-follow-tren-facebook.16322/

Lang thang trên mạng và tình cờ thấy được bộ code auto like này, gốc là của Indoliker mình mang về test thử và thực ra nó cũng cùng cơ chế là lấy mã Token, tuy nhiên đến lúc test thì bị lỗi ở mysql. Lười tìm hiểu nên thôi Việt hóa cái code này share cho ai thích download về nghịch code thử :)

Ảnh demo giao diện trang auto like
    DOWNLOAD HERE
    Nói chung là để vọc code chơi cho biết thôi! Chứ nói thật là chả ham hố gì kiểu tự sướng này :))

Và sau đây là cách tạo database để chạy được code auto like này, cái này do bạn juno_okyo chia sẻ nhé!!!

...
    Annymous Designer, Jimmy Kudo, zajzaj00710 người khác thích bài viết này.
  2. TraGiang

TraGiang Thành viên cấp 2

like là gì? mà người người suốt ngày xin like, câu like, tìm mọi cách để spam 8-> . rốt cuộc like có bẻ ra mà ăn được k? :D
    m.ng like cho e với ạ =))
    quochuy.dev, Jimmy Kudo, haminh5 người khác thích bài viết này.
  3. Phạm Hữu Dư

Phạm Hữu Dư phamhuudu.com Ban quản trị

vuitinhdt, Ezio De AquaticTraGiang thích bài viết này.
  4. tuankiet_nct

tuankiet_nct Thành viên cấp 2

nhưng làm cách nào thế anh Dư
  5. Phạm Hữu Dư

Down bộ source code về và up lên host cho nó chạy thôi :) Mà ko rõ là có chỉnh sửa config gì thêm ko nữa, lười mò quá :3
  6. MioDung

MioDung Thành viên cấp 3

hjxx Bác xem hướng dẫn cụ thể là like cái gì chứ, cứ bảo down về up lên thôi sao??
  7. Hồng Sơn

Hồng Sơn Helper

Vote tinh thần a Dư cũng thích trò này :)). Cơ mà chỉ mình thấy thôi thì cũng chán :))
  8. Phạm Hữu Dư

Like cái gì thì bạn vào xem link mình gửi đó! Còn hướng dẫn chẳng có gì cả, chỉ up lên host thôi :)
  9. photokey

photokey Thành viên cấp 3

A Dư đang câu Like =))
  10. Linh Dang

Linh Dang Thành viên cấp 2

Tức là like chỉ mình nhìn thấy thôi á =.="
  11. đ.a

đ.a Thành viên cấp 2

auto like cũng có 2 mặt à nha tốt nhất k nên "thẩm du tinh thần" ;))
  12. Phạm Hữu Dư

Ai bảo chỉ 1 mình mình thấy? Đây là cơ chế like cho nhau, nghĩa là những ai tham gia dùng ứng dụng này sẽ like cho nhau...nói nôm na là "thẩm du cho nhau" đấy (*)
    Linh Dang thích bài viết này
  13. Ry oh

Ry oh Thành viên cấp 1

em thấy có bao nhiêu xài bấy nhiêu thôi . quan trọng là ở mình thôi bác àh ? =D>
  14. flyindance

flyindance Thành viên cấp 1

Không có kiến thức web thì mò vào đây làm chi vậy bạn?
  15. pitlamgi

pitlamgi Banned

Mình sắp thành người nổi tiếng rồi :))
  16. PhongKK

PhongKK Thành viên cấp 1

Không có database à bác @@
  17. Phạm Hữu Dư

Cái này cũng cần database àh :-? Sao trong source code mình download về ko thấy đề cập đến nó?
  18. Cho cái link demo đi ad ơi :3 :3
  19. PhongKK

PhongKK Thành viên cấp 1

20. Warning: mysql_connect() [function.mysql-connect]: Access denied for user 'u997982632_putra'@'localhost' (using password: NO) in /home/vn24/domains/vn24.us/public_html/autolike/config.php on line 13
    Could not connect: Access denied for user 'u997982632_putra'@'localhost' (using password: NO) :))

Ủng hộ diễn đàn