Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

[Share] Template Excelencia dành cho Blogger

Chủ đề thuộc danh mục 'Chia sẻ Template Blogspot đẹp tại đây' được đăng bởi thanhmai3883, 15/10/13.

Lượt xem: 10,050

1. thanhmai3883 Thành viên cấp 3

Chào các bạn mình là 1 blogger, mình xin chia sẻ cho các bạn 1 template miễn phí khá đơn giản nhưng đẹp! :D
    Cách bài trí chuyên nghiệp! :)
    Tất nhiên đơn giản vì nó free rồi!!!Hiện nay thì Blogger vẫn chưa được quan tâm lắm. Và 1 template của WP đẹp rất dễ kiếm ở hầu hết các diễn đàn hiện nay!!Và mình xin cố gắng chia sẻ cho các bạn những template tốt nhất rồi!
    Còn có phí thì để khi nào nó ra bản cập nhật mới thì bản cập nhật cũ mới có thể share được :D
    Nói 1 góc độ khác thì việc share template có bản quyền là phạm luật :))
    Vì thế free cho nó khỏe!
    Đây là link ảnh demo!!
    đây là demo: CLICK
    còn đây là link download: CLICK
    Các bạn muốn hiểu như thế nào là có phí???
    DEMO CÓ PHÍ!
    Rảnh mưa bão không có gì chỉ viết bài này thôi!!!
    Có gì blogspot các bạn có thể nhắn tin đến hỏi mình.
    Và từ nay sẽ cố gắng viết các bài viết chất lượng hơn cho các bạn. Xin cám ơn!
    P/s:ngày xưa mình cũng bị chửi vì share tầm bậy và dùng đồ lậu mua template nên bị thằng làm template chửi rất kinh! :((

...
    EchipKool.Com, Ai Dung NguyenPhạm Hữu Dư thích bài viết này.
  2. EchipKool.Com

EchipKool.Com Mới đăng kí

[​IMG].. Mình mới đổi domain thành echipkool. blogspot.com
  3. Phạm Hữu Dư

Phạm Hữu Dư phamhuudu.com Ban quản trị

EchipKool.Com vẫn hiện đủ mà bạn? Nhìn thấy cái recent post với related post đều có, còn ở ngoài trang chủ có thể do bạn chỉ set hiện ít, hoặc do bài quá dài nên nó hiện thị ko hết!

Bạn có thể dùng tag <!--more--> để cắt bài nếu bài quá dài, để ngoài trang chủ có thể hiện đầy đủ bài viết :)
    EchipKool.Com thích bài viết này
  4. thanhmai3883

thanhmai3883 Thành viên cấp 3

EchipKool.Com bạn thử dùng dấu ngắt dòng thủ công ấy!!!có vài template bị lỗi không 'load more" được
  5. EchipKool.Com

Mình cảm ơn 2 bạn thanhmai3883 và phạm Hữu Dư nhé..^^ mình sẽ thử upload thêm bài..có gì giúp mình nhé..Mình định kiếm temple load nhẹ đẹp, đủ tính năng, nếu cần thiết mình sẽ mua temple của các bạn..
    Mình muốn thay đổi Font chữ thì mình sửa chỗ nào trong Temple mình upload lên nhỉ?
  6. EchipKool.Com

Mình đã làm theo ..nhưng phần hiển thị chỉ có 7, mà mình set bên trong Quản trị blog lên 12 bài viết hiển thị mà không load lên hết....xem giúp mình nhé..echipkool. blogspot.com
  7. thanhmai3883

Ok chiều về mình sẽ kiểm tra cho bạn.
  8. khoatadn

khoatadn Mới đăng kí

các bác cho em hỏi vì sao nó ko hiện hình ảnh bên ngoài bài viết vậy ạ link em đây hocmarketingonlinedanang. blogspot.com
  9. thanhmai3883

khoatadn quá dễ!! :D
    bạn phải tải ảnh lên blogspot của mình mới xuất hiện bác ạ
  10. Giang Văn Minh

Giang Văn Minh Mới đăng kí

like phát

Ủng hộ diễn đàn