Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

[Shoot+Blend] Áo dài nóng bỏng ngày hè,...

Chủ đề thuộc danh mục 'Trưng bày tác phẩm Photoshop của bạn' được đăng bởi luisleo29, 31/5/13.

Lượt xem: 3,383

1. luisleo29 Thành viên cấp 3

Tình hình FORUM bảo trì mấy ngày nay nên hơi buồn 1 tí,... Em mới bắn được 1 tí ảnh, ngồi blend xong post lên nhận gạch của các bác cho vui ạh!!!
    PS: Em là em ham vui, nhiều khi comment JUST FOR FUN thôi, nên em mong các bác đừng để bụng,...
    STOCK:
    RETOUCH:
    STOCK:
    RETOUCH:
    STOCK:
    RETOUCH:

...
  2. ngohuyhoang

ngohuyhoang Thành viên cấp 2

Làm em tưởng học sinh cấp 3 mặc áo dài trắng chữ, vải dày thế kia thì nóng bỏng gì ợ /:)
    luisleo29 thích bài viết này
  3. Leo_Gió

Leo_Gió An ninh xóm

Lại là Leo ak!@@ chữ ký đẹp quá bạn ơi :v
    Nhưng hình như tấm này bạn làm nó tệ đi thì phải :D

Tấm này bạn Fill màu lên ak! sao màu áo nó nhợt hết đi rồi >.<
  4. luisleo29

luisleo29 Thành viên cấp 3

ngohuyhoang
    Giựt tít vậy cho nó HOT bác :D
    Leo_Gió
    Tấm 1: Tệ chỗ nào bác nói rõ giúp em đc k ạh? Để em sửa tí :D
    Tấm 2: Không Fill bác ơi, Selective đổi màu tí thôi bác :D
  5. Leo_Gió

Leo_Gió An ninh xóm

Bạn k thấy Tấm đầu! da mặt MOd nó ám đỏ!nhìnphừng phừng nhu say rượu ak :v :
    phải nói là màu nó ủng ủng :v
  6. Nhắng

Nhắng Thành viên cấp 3

tấm 1 xấu đi rồi. da mode bạn làm màu xỉn đi, đúng Như ku Leo_Gió nói :)) xấu hơn hình gốc, bản thân hình gốc cũng đã qua chỉnh sửa rồi.
    tấm sau thì màu ko đc tự nhiên, nhợt nhạt quá, nếu đã chuyển màu, chuyển hẳn sang tông tươi hoặc chuyển sang tông cổ sẽ hay hơn. chứ màu lá cây mà nhờ nhờ xanh blue thế nhìn ảo lắm. ;)
  7. luisleo29

luisleo29 Thành viên cấp 3

Nhắng Hình STOCK từ máy ra mà bác :D chắc để hệ màu Vivid nên hơi tươi :D
  8. AmateurTZ

AmateurTZ Thành viên cấp 3

Nóng vì gam màu chứ không nóng vì mod :D
  9. Akane9x

Akane9x Thành viên cấp 1

theo mình thấy tấm 1 để vậy lại hay hơn, màu tươi, đúng tone mùa hè rồi, blend cho sậm đi làm chi nữa :(
  10. MioDung

MioDung Thành viên cấp 3

Ảnh gốc đã quá đẹp rùi, blend mà ko phá cách hoặc cao tay sẽ làm ảnh xấu đi,mình cảm nhận như vậy
  11. cutit

cutit Thành viên cấp 3

Ảnh chủ thớt ảo nhể :)
  12. boy88

boy88 Mới đăng kí

tấm 1 thì k dám ý kiến k lại ... tấm 2 càng làm càng xấu đi thì phải , cảnh vs ng đang tươi thế kia blend phát buồn luôn, ảnh 2 blend nổi bật lên thì hợp hơn , ý kiến riêng ạ

Ủng hộ diễn đàn