Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

[Show CV] Chuyển đổi ngành nghề ko qua trường lớp

Chủ đề thuộc danh mục 'Trưng bày tác phẩm Photoshop của bạn' được đăng bởi uiliver, 2/7/15.

Lượt xem: 2,962

1. uiliver Thành viên cấp 2

Chẳng là cũng đã hơn 2 năm rồi, mình bắt đầu từ từ chuyển đổi sang thiết kế đồ họa mà ko qua trường lớp nào. Chủ yếu tự học trên mạng cả, cái gì chưa biết là hỏi. Nhưng thấy mông lung quá, ở cái đất Huế này cty thiết kế đã ít mà mỗi lần tuyển cứ phải đòi bằng cấp cho cao mới đc nên khá là nản
    Đây là CV của mình

...
    Chỉnh sửa lần cuối: 2/7/15
  2. Dennis Luu

Dennis Luu Thành viên cấp 1

Chào bạn, theo ý kiến cá nhân mình nếu mình là nhân sự thì ngay khi đang load cái avatar của bạn thi loại bạn ngay khỏi cần xem chi tiết nội dung CV. Còn về bố cục thì mình nghĩ bạn nên tham khảo thêm và nên đưa những nội dung nào phù hợp cho CV.
    Phan Giang Hong Phuongchangjinew thích bài viết này.
  3. uiliver

uiliver Thành viên cấp 2

Dennis Luu Cảm ơn ý kiến của bác, mình cũng phân vân khi đưa cái avatar đó vào vì chưa tìm đc bức nào phù hợp hơn nữa. Bản chính thức chắc chắn mình sẽ sửa lại
  4. hoagao

hoagao Thành viên cấp 2

cái chữ giới thiệu ở trên bạn bóp nó méo nhìn buồn cười quá đi mất.:)) bạn không biết tùy chỉnh sao skew nó ghê thế.
  5. k.edrin

k.edrin Thành viên cấp 1

Em thấy cái chữ nơi phần đầu ( đoạn giới thiệu ) bác để cho nó lùn quá, nhìn méo méo lùn lùn sao sao bác resize cho nó cao cao tí là đẹp đó. Đoạn kỹ nẵng thiết kế bác để màu nhạt dần từ đỏ đến trắng nhìn đỡ đau mắt hơn. em nghĩ vậy chứ không biết mấy bác nghĩ sao :">
  6. mrcoiversion2

mrcoiversion2 Thành viên cấp 3

Xem cái hình thôi..............dẹp [-([-([-([-(
  7. mrcoiversion2

mrcoiversion2 Thành viên cấp 3

hoagao cái nào cũng gần maximum =))
    hoagao thích bài viết này
  8. hoagao

hoagao Thành viên cấp 2

quớ trời ơi bạn nói mới để ý,^:)^^:)^
    mrcoiversion2 thích bài viết này
  9. songbangao

songbangao Thành viên cấp 2

Bóp méo font chữ sẽ làm font bị biến dạng, nét chữ ko còn đều đặn nữa, nếu là mình thì mình sẽ loại ở điểm này. Như bạn trên kia nói, nên thay cái avatar, xin việc mà, phải nghiêm túc.

Ủng hộ diễn đàn