Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Siêu Xe và chân dài

Chủ đề thuộc danh mục 'Tác phẩm ảnh chụp của bạn' được đăng bởi Nguyenanhvietngu, 14/11/13.

Lượt xem: 3,816

1. Nguyenanhvietngu Thành viên cấp 1

1.
    2.
    3.
    4.
    cảm ơn các bạn đã xem, hãy nhận xét nhận lỗi trong bức hình để mình có thể hoàn thiện hơn ạ.

...
    pitlamgi, Sói KnightPhạm Hữu Dư thích bài viết này.
  2. ndhuy

ndhuy Thành viên cấp 2

áo đỏ + váy đen + chip đỏ + chụp ban đêm thì hợp với cái xe hơn. Theo mình là vậy :D
  3. Hải Nam Nguyễn

Hải Nam Nguyễn Thành viên cấp 1

ndhuy: đã soi đc chíp đỏ :))
  4. Sói Knight

Sói Knight Thành viên cấp 1

sao ko thấy chip đỏ như ndhuy nói nhỉ :))).
  5. trungthn_92

trungthn_92 Thành viên cấp 1

cái xe đẹp :3
  6. ngocanpk81

ngocanpk81 Thành viên cấp 1

Hải Nam Nguyễn Sói Knight =))) ôi 2 bác rõ ràng em áo đỏ mặc chip đỏ mà =))) đầu 2 bác đen tối quá rồi mở cửa sổ cho thoáng nhà đê =))))))))
    Sói Knight thích bài viết này
  7. Sói Knight

Sói Knight Thành viên cấp 1

8. khang0238

khang0238 Thành viên cấp 2

ndhuy bbác làm em phải kéo lên xem lại từ đầu :))

có ai như em ko :3
  9. Nguyenanhvietngu

Nguyenanhvietngu Thành viên cấp 1

mình rất buồn, vì chẵng có ai có lời nhận xét để mình biết sai ở điểm nào, mà các bạn vào để nói đùa.
    Thiên Ma bác xem xét và cho mình những khuyết điểm của những tấm hình mình sai ở điểm nào đi, mình thấy bác rất giỏi về pts ạ
  10. Thiên Ma

Thiên Ma Lãng du VietDesigner

Mình có biết gì về nhiếp ảnh đâu mà nhận xét :P
    Chỉ thấy nước ảnh trong và nét thôi :D mình thấy có tấm số 3 là bố cục chuẩn nhất , tấm 4 bác nên đặt mod và xe lệch sang bên trái 1 chút nhìn sẽ hay hơn
    Nguyenanhvietngu thích bài viết này
  11. Nguyenanhvietngu

Nguyenanhvietngu Thành viên cấp 1

Thiên Ma cảm ơn bạn, những điều nhỏ như vậy, sẽ là động lực để có những bố cục ảnh đẹp hơn :D

Ủng hộ diễn đàn