Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Site PTC Free đáng chơi nhất hiện nay ! Kiếm tiền cực nhanh. Minpay 2$ rút

Chủ đề thuộc danh mục 'Kiếm tiền Online' được đăng bởi PTCMaster, 29/1/15.

Lượt xem: 3,127

1. PTCMaster Thành viên cấp 1

Một site chiến miễn phí thêm thu nhập cho các đồng chí.
    * Mỗi ngày click 5 ads được 0.1$. Rút tiền tối thiểu 2$, thanh toán qua Paypal, Payza và STP !
    * Tham gia theo link sau:
    Code:
    https://trafficmonsoon.com/?ref=xxonlinexx

* Ngoài ra có thể đầu tư với gói 50$ thu về 55$ (lãi 110%)
    * Tuyển ref cũng là một cách tăng thêm thu nhập ạ :D

* Chế độ bonus 0.5$ cho ref của mình khi các bạn có Proof đầu tay, 0.75$ bonus cho Proof thứ 2, và 1$ bonus cho các Proof thứ 3 trở đi.
    * Các bạn báo danh ở đây để nhận bonus nhé ! Khi nào các bạn có Proof thì đăng proof và số tài khoản PM lên topic này. Mình sẽ xác nhận và reback cho các bạn nhé. Mình reback qua PM cho tiện nhé :D

Đã có Proof thanh toán lần 3 ạ, site vẫn đang pay đều tay, tiền về rất nhanh chỉ sau vài giây:

...
    Chỉnh sửa lần cuối: 31/1/15
  2. PTCMaster

PTCMaster Thành viên cấp 1

Đây là Proof thanh toán của Dang Thai theo yêu cầu, up lên cho nó phấn khởi :D

Chỉnh sửa lần cuối: 31/1/15
  3. PTCMaster

Facebook hỗ trợ:
    Code:
    https://www.facebook.com/lonelycrazy.pro
    :)
  4. Ho Thai

Ho Thai Mới đăng kí

Bạn sử dụng Proof không chính chủ và copy mà không ghi nguồn, nhờ bạn gỡ bỏ giúp nhé !
    PTCMaster thích bài viết này
  5. PTCMaster

Từ từ em nó sẽ về bạn ah! Đừng nóng! :))
  6. PTCMaster

Từ khóa:

Ủng hộ diễn đàn