Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Site PTC Free, mỗi ngày 0.1$, bonus 0.5$ cho ref, tiền về rất nhanh !

Chủ đề thuộc danh mục 'Kiếm tiền Online' được đăng bởi Ho Thai, 30/1/15.

Lượt xem: 4,505

1. Ho Thai Mới đăng kí

Site PTC Free đáng chơi nhất hiện nay !

* Một site chiến miễn phí thêm thu nhập cho các đồng chí.

* Cách kiếm tiền với Trafficmonsoon:

- PTC: Mỗi ngày click 5-6 ads được 0.1 - 0.12$. Nếu có ref thì các bạn phải vào Start Surfing và click thêm 10 quảng cáo nữa mới nhận đc 100% ref click. Rút tiền tối thiểu 2$, thanh toán qua Paypal, Payza và STP !

- Reshare: Có thể đầu tư mua gói quảng cáo 50$ thu về 55$ (lãi 110%). Mức lãi 110% là thấp nhưng nó giúp tránh trường hợp site đưa ra lãi cao về chết nhanh ngay sau đó.

- Tuyển ref: Tuyển ref cũng là một cách tăng thêm thu nhập cho các bạn chơi free. Site có chế độ hưởng 100% từ ref click rất hấp dẫn.
    * Bạn có 1 ref hoạt động -> mỗi ngày bạn được 0.1$ từ ref click -> 03$/tháng !
    * Bạn có 10 ref hoạt động -> mỗi ngày bạn được 1$ từ ref click -> 30$/tháng !
    * Bạn có 100 ref hoạt động -> mỗi ngày bạn được 10$ từ ref click -> 300$/tháng !

* Tham gia theo link sau:
    Code:
    https://trafficmonsoon.com/?ref=goldlice

* Hiện tại mình cũng thực hiện việc trao đổi click cùng các bạn chiến các site khác, các bạn ref và click trafficmonsoon giúp mình, mình sẽ ref và click các site khác lại cho các bạn. Đảm bảo click đầy đủ, đều tay hàng ngày (quay tay chuyên nghiệp rồi mà :D )

* Chế độ reback:Hiện tại mình có chế độ bonus 0.5$ cho ref của mình khi các bạn có Proof đầu tay, 0.75$ bonus cho Proof thứ 2, và 1$ bonus cho Proof thứ 3 (tổng bonus 2.25$). Lưu ý là mình chỉ bonus với click của chính các bạn, tiền các bạn nhận từ ref click mình ko bonus nhé !
    * Bạn nào có đầu tư vào site mua share thì inbox mình để nhận chế độ reback 4$ nhé.

* Các bạn báo danh ở đây để nhận bonus nhé ! Khi nào các bạn có Proof thì đăng proof và số tài khoản PM lên topic này. Mình sẽ xác nhận và reback cho các bạn nhé. Mình reback qua PM cho tiện nhé :D

Đã có Proof thanh toán lần thứ 4 ạ (29/01/2015). Site vẫn đang thanh toán đều và auto pay rất nhanh, tiền về chỉ sau vài giây:

~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~

...
    Chỉnh sửa lần cuối: 1/2/15
  2. rungtram2014

rungtram2014 Thành viên cấp 4

nghe nói dể quá ha ha đánh dấu để dành
  3. Ho Thai

Ho Thai Mới đăng kí

Quan trọng là có nhiều ref click nữa cậu à. Nếu có tiền thì đầu tư vào site cũng được. Đã có bằng chứng thanh toán lần thứ 4 của mình rồi đấy.
  4. rungtram2014

rungtram2014 Thành viên cấp 4

click 10 lần vào ads lấy 0.1$ vậy là 10days mới được 1$ phải không bạn
  5. SonSR

SonSR Mới đăng kí

cái này mình click 1 tháng thì đc nhiêu $ vậy bạn
  6. Ho Thai

Ho Thai Mới đăng kí

Cái này click free mỗi ngày 5-6 ads được 0.1$. Ngoài ra thì nhận đc 100% từ ref click, tức là nếu bạn có 10 ref hoạt động hàng ngày thì mỗi ngày bạn đã có 1$. Rất ngọt phải ko :D Bạn thấy Proof của mình đấy, chỉ trong 2 tuần đc gần 20$ đấy
  7. Chất PC

Chất PC Thành viên cấp 2

Bạn đã rút tiền ở đây lần nào chưa? Trang có uy tín k? Nếu rút rồi cho mình xem ảnh chụp màn hình với nhé
  8. Ho Thai

Ho Thai Mới đăng kí

Trang này rất uy tín, mình đã rút tiền 4 lần rồi. Cậu nhìn hình ảnh rút tiền của mình vào tài khoản Payza đấy.
  9. lelenQA

lelenQA Mới đăng kí

Ủng hộ diễn đàn