Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Slumdog ballet dancer ♥

Chủ đề thuộc danh mục 'Trưng bày tác phẩm Photoshop của bạn' được đăng bởi Bống Kute, 4/2/13.

Lượt xem: 1,427

1. Bống Kute Thành viên cấp 1

Đây là bộ ảnh nóivề một cô gái sống trong khu ổ chuột với niềm đam mê múa Ballet <3
    Makeup : Jannie Tạ Mk'up Artist [0945.689.690]
    Model & Retouch : Bống Kute
    Photo : Tiểu Phong

[Em xin phép up 2 cái trước để nhận gạch vì ngày trước em tập Karatedo nên cũng ko dc "mềm dẻo" cho lắm =))))))) ]

1.

.

2.

3.

4.

5.

6.

...
    Min Nguyễn, b0yHN_96Thiên Ma thích bài viết này.
  2. chungvan

chungvan Thành viên cấp 2

Kiểu này, đến khi cố gái nhận cup or huy chương....chắc con nhiều pic lắm nha;;)Đơi...
    Bống Kute thích bài viết này
  3. Bống Kute

Bống Kute Thành viên cấp 1

Ban đầu ý tưởng của mình là cô gái thjk ballet nhưng ko có tiền đi học nên phải tự tập trong khu nhà - rồi cô gái tập rất miệt mài - nhiều lúc mệt mỏi muốn dừng lại - đúng lúc ý có 1 chàng trai xuất hiện rồi bla bla ... nhưng hôm ý mẫu nam có việc bận đột xuất thành ra ... =)))))))
  4. Bống Kute

5. Thiên Ma

Thiên Ma Lãng du VietDesigner

Màu tuyệt quá .
  6. b0yHN_96

b0yHN_96 Thành viên cấp 4

like #4 :3
  7. Bống Kute

tks bác - e ko làm = mấy phân mềm CS vì ko biết. Em làm = Meitu xiuxiu thôi ạ =)))))))
  8. Bống Kute

tks bác - vẫn còn mấy tấm bay bay xoay xoay nữa nhưng em để dành up sau - hi hi :">
  9. Bống Kute

Update pic 6 luôn :x

Ủng hộ diễn đàn