Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Stock quá đẹp, góp vui cho anh em luyện tay nghề :D

Chủ đề thuộc danh mục 'Trưng bày tác phẩm Photoshop của bạn' được đăng bởi Chickenfn93, 4/12/12.

Lượt xem: 3,578

1. Chickenfn93 Mới đăng kí

Còn đây là bài của e:
    Mong các cao nhân góp ý :D
    Link ảnh đây ạ: imgur.com/pStKL

...
    pitlamgi thích bài viết này
  2. xuangiang1011

xuangiang1011 Thành viên cấp 5

Nhận xét là stock không đẹp =.='
    Bài của bạn cũng chưa có gì đặc sắc ngoài việc thay đổi màu da cho mẫu, cơ mà thiếu sức sống hơn stock =.='
    sinhdark, Popeye Tuấn NguyễnNguyễn Ngọc Quang thích bài viết này.
  3. Nguyễn Ngọc Quang

Nguyễn Ngọc Quang Thành viên cấp 2

sis Giang chém vừa thoai chứ, cái gạch đầu tiên ném ngay vào tiêu đề.
  4. TieuDao

TieuDao Thành viên cấp 2

Theo mình bạn cut cái oto đi để xấu kinh:D blend phong cách mùa thu chắc sẽ hay hơn :v :v
    p/s: ý kiến cá nhân
  5. caphefin

caphefin Thành viên cấp 2

Nói về ảnh thì không đẹp, cái ô tô không những làm xấu hết cả hình mà còn làm bố cục ảnh bị hỏng do mất điểm nhấn. Góp ý với bạn một tí nữa là những tấm như vậy thường mẫu hướng mặt về phía không gian rộng của bức ảnh chứ ít ai cho quay ngược như bạn (trừ khi có ý đồ đặc biệt ^^)
    Nói về mẫu thì... xinh thật :)
  6. Ek_KiD

Ek_KiD Thành viên cấp 1

theo ý kiến riêng của em thì cái oto nhìn khá hay!!! chỉ tại màu với chữ trên đó không hay thôi!!! còn về màu thì mình đồng ý với các pro!!!
    nhất là bác CAPHEFIN mẫu thì xinh!!
  7. nguyễn quang bình

nguyễn quang bình Thành viên cấp 2

#-oTiêu đề lừa tềnh quá, đang tưởng có hàng ngon cơ, tụt hết cả sì líp. Cho bác ít gạch vì tội lừa tềnh :-L
  8. tronloc3

tronloc3 Thành viên cấp 2

Stock là ảnh ở dưới chứ hả bác chủ [-(

Ủng hộ diễn đàn