Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

[Strobist] Hà Nội đêm

Chủ đề thuộc danh mục 'Tác phẩm ảnh chụp của bạn' được đăng bởi Don.aquile, 6/9/14.

Lượt xem: 3,171

1. Don.aquile Thành viên cấp 2

Đây là lần thứ 2 em vác đèn với dù đi chơi món này. Vẫn còn có thiếu xót, mọi người cứ góp ý thẳng thắn. Em xin cảm ơn.

P/s : Thực ra ban đầu dự định lên phố cổ tìm 1 chỗ nào có view ra hàng Mã để ké ít bokeh cho background nó đẹp hơn/ Nhưng ko có chỗ mà đi chứ đừng nói gì đến set đèn. Oải thật :D

[​IMG]STB_003 by Don.Aquile, on Flickr

[​IMG]STB_004 by Don.Aquile, on Flickr

[​IMG]STB_005 by Don.Aquile, on Flickr

[​IMG]Strobist_002 by Don.Aquile, on Flickr

FB giao lưu : https://www.facebook.com/DonAquile

...
    Đình Nhất, Phạm Hữu Dư, vsea2 người khác thích bài viết này.
  2. sanglee

sanglee Thành viên cấp 3

1 dù và 1 đèn cho tóc?Thật ra với cách chụp này background cũng ko ảnh hưởng nhiều lắm.
    Don.aquile thích bài viết này
  3. phuongthustudio

phuongthustudio Thành viên cấp 5

Rất chuẩn ; em hơi bị thích viền sáng tóc
  4. Ductarzan

Ductarzan Thành viên cấp 1

Hàng mã quá đông đề chụp
  5. Don.aquile

Don.aquile Thành viên cấp 2

sanglee : E lại thấy cái Backgroud cực - kỳ - quan - trọng bác ạ. Nó tạo điểm nhấn với ánh sáng từ đèn đường, bokeh và các chi tiết khác :). Nếu bg ko quan trọng thì e đã vào studio e chụp rồi :)

phuongthustudio2 Cảm ơn bác :D

Ductarzan 1 flash thì chắc là vẫn chen được nhưng e chả có hứng mấy :D
  6. guitar_kid

guitar_kid Thành viên cấp 2

dự là có nhiều thánh soi :v
  7. Don.aquile

Don.aquile Thành viên cấp 2

Các bác soi được thì tài quá :)). E chụp còn chả thấy gì nữa là nhìn ảnh đã được xử lý :))

Ủng hộ diễn đàn