Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

[Summer] Nơi em chờ anh - Ảnh cũ giờ mới post

Chủ đề thuộc danh mục 'Tác phẩm ảnh chụp của bạn' được đăng bởi baolong, 5/9/13.

Lượt xem: 2,120

1. baolong Thành viên cấp 2

Như tiêu đề, ảnh cũ mình chụp từ tháng 5 giờ mới dám post.
    Mọi người cho nhận xét nhiều nhiều nha.
    Mẫu là em gái quen biết thôi, nhận xét nhẹ nhàng tí ạ ;)

P/S: ai cần stock RAW mình share luôn nha

Vô bài luôn nè

#5 Ảnh này chất lượng không được tốt lắm, mọi người thông cảm

...
    Hẻo Hóm HĩnhHồng Sơn thích bài viết này.
  2. thanglv

thanglv Thành viên cấp 2

mình thì thấy ảnh đẹp rồi nhưng mình thấy thứ tự trình bày ảnh chưa được tốt, ngoài ra ảnh còn hơi ít nên chưa kể hết được truyện và biểu cảm ở một số bức không có tính liên kết tới các ảnh trong set nói riêng và theo câu truyện nói chung.
    mgrbaolong thích bài viết này.
  3. Maya Cao

Maya Cao Thành viên cấp 2

em này cằm hơi vuông vuông điển hình của ng châu Á mắt 1 mí or mí nhỏ ý, bạn chụp thẳng mặt thì mặt ko nên ngẩng cao quá, lộ hết khuyết điểm, theo mình thì 1 là chụp hơi nghiêng nghiêng hoặc chụp thẳng thì cúi xuống 1 chút or cười tươi như tấm cuối, nhìn mặt sẽ thanh thoát hơn :)
    baolong thích bài viết này
  4. JKP

JKP Thành viên cấp 2

Bác này chụp phong cách lúp lùm :))
    Bác có mắt nhìn đấy, đừng có chụp 1 kiểu lúp lùm như vậy nhiều không đẹp đâu. Cố gắng chụp nhiều góc và nhiều style hơn nữa.
    mgrbaolong thích bài viết này.
  5. baolong

baolong Thành viên cấp 2

thanglv cảm ơn bạn đã góp ý, mình cũng thấy là các hình trong set chưa có sự liền mạch cho lắm, sẽ cố gắng cải thiện
    Maya Cao rất cảm ơn vì nhận xét này, để mình ghi nhớ cho mấy lần chụp sau
    JKP hehe lâu lâu chui vô lùm núp cho vui :D mình chụp cũng khá nhiều rồi, bộ này hơi ít góc. Cảm ơn bạn đã nhận xét
    Maya Cao thích bài viết này
  6. Gấu Mon

Gấu Mon Thành viên cấp 2

ảnh màu nhẹ nhàg đẹp qá ạ :D
    chắc a muốn lấy mấi cái lá mờ mờ
    mà font chữ Hello summer là font gì vậy a . đẹp qá :x
    baolong thích bài viết này
Từ khóa:

Ủng hộ diễn đàn