Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Sun...day...

Chủ đề thuộc danh mục 'Trưng bày tác phẩm Photoshop của bạn' được đăng bởi Henry Bùi, 6/8/12.

Lượt xem: 2,241

1. Henry Bùi Thành viên cấp 2

Bộ ảnh này không phải tớ chụp, tớ chỉ blend màu thôi hà. Góp ý cho tớ nha...
    Bộ ảnh này tớ làm khá lâu rồi. Giờ nhìn lại thấy sử dụng hiệu ứng nhiều quá... Tự chê mình trước...hì...

...
    Mai đen thích bài viết này
  2. Tuân Sắc Tuấn

Tuân Sắc Tuấn Thành viên cấp 3

Bộ ảnh này đã retouch và thêm khá nhiều effect nên cho sang bên box photoshop bạn nhé ^^ (đã chuyển)
    Henry Bùi thích bài viết này
  3. Henry Bùi

Henry Bùi Thành viên cấp 2

Ủa vậy mình không biết...mình mới tạo tài khoảng thôi...cảm ơn bạn nha...nãy giờ giúp mình khá nhiều...hi.....
  4. Mai đen

Mai đen Thành viên cấp 3

bộ ảnh rất dễ thg, màu blend cũng khá ổn nhưng mình thỳ thik bộ dễ thg như thế này thỳ làm màu sắc tươi sáng lên 1 chút chứ k làm mờ mờ theo phong cách vintage như thế này, vs lại cũng hơi nhiều hiệu ứng lằng nhằng
    nhưng nhìn chung là ổn :)
    p.s: thik nụ cười 2 mẫu lắm, k cần ánh nắng giả cũng có cảm giác tỏa nắng r :x:x:x

Ủng hộ diễn đàn