Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

[Sun] Món ăn không thể thiếu trong đời Sinh Viên Nghèo

Chủ đề thuộc danh mục 'Trưng bày tác phẩm Painting' được đăng bởi Sun, 10/12/13.

Lượt xem: 4,316

1. Sun Mới đăng kí

Bonus tác phẩm vui vui khác, Vẽ tặng cậu bạn của mình :D

Đôi bạn thân đáng yêu của mình wacom và máy scan :3

Thanks for watching

link các tác phẩm khác của mình, thấy hay thì like quan tâm thì follow nha :3:http://www.behance.net/DoTheThanh91
    Bạn nào quan tâm tới vẽ vời muốn giao lưu thì add FB làm quen ha :D http://www.facebook.com/writersun

...
    Táo Trần, pitlamgi, ZNocturne310 người khác thích bài viết này.
  2. Radium

Radium Thành viên cấp 3

Cái này in áo đẹp quá chừng luôn :x
  3. Nguyễn Trường Nam

Nguyễn Trường Nam Thành viên cấp 1

Sun ước gì mình cũng có đôi bạn thân như của bạn hihi
  4. Sun

Sun Mới đăng kí

Radium hi vọng nó sẽ được in để bán thành áo =))
    Nguyễn Trường Nam: đâu có gì đâu ^^ có đam mê là có tất cả à :D mấy cái đó mình cũng toàn tự sắm nhờ tiền đi vẽ đó :)
    ZNocturne3Radium thích bài viết này.
  5. Nguyễn Trường Nam

Nguyễn Trường Nam Thành viên cấp 1

Sun hâm mộ nhé ,hì
  6. Sun

Sun Mới đăng kí

@@Có nhiều người giỏi mà :v có gì đâu, vẽ bậy bạ thôi :))
  7. Doo

Doo Mới đăng kí

đếm sơ sơ đã mười mấy màu rồi, mẫu này in tốn lắm đấy Sun ơi :3 :3 mà khéo cẩn thận ko pha được chuẩn màu cũng khổ
  8. Sun

Sun Mới đăng kí

Doo :)) nếu có để in áo thiệt thì em phải chỉnh lại cho về 5 đến 6 màu thôi bác :D
    Doo thích bài viết này

Ủng hộ diễn đàn