Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Tác phẩm đầu tiên: I am waiting for you

Chủ đề thuộc danh mục 'Trưng bày tác phẩm Photoshop của bạn' được đăng bởi Lonewind, 25/1/13.

Lượt xem: 3,688

1. Lonewind Thành viên cấp 1

Mong mọi người góp ý!

...
  2. 7leo

7leo Thành viên cấp 1

ú ù-Ảnh đâu vậy ta =))
  3. Happy Girl

Happy Girl Thành viên cấp 3

up hộ ::

đọc kĩ hướng dẫn post ảnh nhé. mà đối với photobucket thì chỉ cần chọn copy cái link ở dưới cùng có đuôi [/IMG] là được mà :D
    DX_DegenerationLonewind thích bài viết này.
  4. Gooner Designer

Gooner Designer Thành viên cấp 4

Tôi Sẽ đợi bạn up lại ảnh.@@
  5. Lonewind

Lonewind Thành viên cấp 1

cho mình hỏi muốn up ảnh vào diễn đàn mình phải làm như thế nào vậy ạ? Mình up lên photobucket rồi copy link qua mà không hiện được ảnh?
  6. hiulatui

hiulatui Thành viên cấp 2

7. 7leo

7leo Thành viên cấp 1

nếu đúng là ảnh này thì thấy nó ngồ ngộ, màu chữ khó hợp với ảnh, màu "sơn" cũng thế. hơi lạm dụng sơn thì phải (tất cả đều là ý kiến cá nhân của m thôi)

Cố lên cố lên
    Lonewind thích bài viết này
  8. Gooner Designer

Link ảnh phải có đuôi jpg,jpeg,gif......
  9. Happy Girl

Happy Girl Thành viên cấp 3

bên góc phải, cái cuối cùng "Link code" -> chọn cái nó tự copy, rồi qua đây paste :D
  10. Gooner Designer

Bạn cso thể nói cho Mình biết nó ngộ ở chỗ nào không ạ. màu màu chữ như thế nào thì hợp với ảnh ạ. Mình chỉ là newbie bạn giải thích giùm. Cho mình lên tay
  11. Lonewind

Lonewind Thành viên cấp 1

mình mới học photoshop nên còn nhiều cái không biết lắm! mong mọi người hướng dẫn thêm! ^^
  12. Thiên Ma

Thiên Ma Lãng du VietDesigner

Đợi tác phẩm sau của bạn vậy :">
Từ khóa:

Ủng hộ diễn đàn