Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Tác phẩm blend ảnh đầu tiên của em

Chủ đề thuộc danh mục 'Trưng bày tác phẩm Photoshop của bạn' được đăng bởi DEVIL 01, 8/12/13.

Lượt xem: 1,919

1. DEVIL 01 Thành viên cấp 1

Gọi là blend cho oai chứ em mới chỉ kéo qua kéo lại mấy cái Selective Color với chỉnh curve cho sáng hơn tí.
    Em có định chèn thêm lớp Solid Color vào để chế độ Screen hay Overlight, nhưng thấy nó ám màu vào mod quá mà quên mất cách giảm bớt hiệu ứng lên mod rồi :(
    Em lấy cảm hứng mùa đông nên chỉnh ra cái này, giờ xem lại không biết đã chỉnh kiểu gì nữa (chỉnh xong thấy khổ thân mod mặc áo thế này lạnh chết). Ảnh em copy của bạn em từ Facebook nên chất lượng không được tốt.
    Các bác cho em đánh giá và lời khuyên để ảnh đẹp hơn !
    [​IMG] [​IMG]

...
    nhtraDazzling Red thích bài viết này.
  2. Phan Thanh Hà

Phan Thanh Hà Thành viên cấp 1

da mod bị ám phải ko bác :D
  3. ntntan0111

ntntan0111 Mới đăng kí

tấm thư 2 mình thấy đẹp nhưng da mod bị đỏ quá rồi
    DEVIL 01 thích bài viết này
  4. DEVIL 01

DEVIL 01 Thành viên cấp 1

ntntan0111 mùa đông mặc vậy mà mà đứng ngoài trời thế thì phải đỏ da chứ :v

Mình đang tính chèn thêm chữ gì đó vào bên phải, hoặc thêm bộ lịch tháng 12 đc ko mọi người
    (nhưng chẳng biết làm thế nào)
  5. Hoangsonptit

Hoangsonptit Thành viên cấp 2

Theo em bác thêm ít brush làm tuyết rơi thì đẹp :)
  6. nhokan207

nhokan207 Thành viên cấp 1

Của bạn đẹp rồi, mình cũng thử làm 1 cái! hi hi:D
  7. prettyboy1113

prettyboy1113 Thành viên cấp 1

đẹp rồi đấy. mod ăn mặc vậy hơi bị hong hợp xíu với mùa đông.

Ủng hộ diễn đàn