Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Tác phẩm chưa đặt tên!

Chủ đề thuộc danh mục 'Trưng bày tác phẩm Photoshop của bạn' được đăng bởi Linh tsp, 17/10/13.

Lượt xem: 2,300

1. Linh tsp Thành viên cấp 2

Hôm nay là 1 ngày mưa ảm đạm - trời lạnh và buồn ghê ghớm, ngồi không ở cơ quan cũng chán. Nên mình mạnh dạn làm 1 pic về tình yêu!
    Đại loại trong píc này mình muốn nói đến sự kỳ diệu của tình yêu: "Dù 2 bạn là 2 người thế nào, 2 thái cực hoàn toàn khác nhau, 2 tính cách trái ngược........ Nhưng chính sự xuất hiện của tình yêu đã làm tan chẩy tất cả, xóa đi mọi dào cản và khoảng cách...... Tình yêu đã biến những điều không thể thành những điều có thể. Càng trông gai thì tình yêu các ý nghĩa! Và chắc chắn rồi "tình yêu đó phải lớn lao hơn cả đại dương":
    Thật ra E ko biết làm mấy cái này nên mong mọi người nhẹ tay khi cầm gạch.
    Xin chân thành cảm ơn!

...
    mgr, chick_7pizy thích bài viết này.
  2. buumArt

buumArt Thành viên cấp 2

Ý tưởng khá hay, nhưng tác phẩm thực hiện chưa được châm chút lắm ^^ nhìn vào là thấy ko được ăn mắt lắm rồi :P
    dù sao cũng like :like:
    Linh tsp thích bài viết này
  3. pizy

pizy Banned

like cho ý tưởng
  4. Linh tsp

Linh tsp Thành viên cấp 2

Cám ơn bác! E sẽ cố gắng chăm chút lần sau!
  5. Tao Là Tiến

Tao Là Tiến Thành viên cấp 1

Ko lầm thì bác ghi sai chính tả chữ trong ảnh rùi, "Cool" chứ ko fải "Coll" nhé :P
  6. ngoc.9294

ngoc.9294 Thành viên cấp 1

em vào xem ảnh, đọc captin mà nổi cả da gà :v :v
  7. fireflies19

fireflies19 Thành viên cấp 1

"hot and cold" chứ
  8. Linh tsp

Linh tsp Thành viên cấp 2

9. ngoc.9294