Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Tác phẩm đầu tay

Chủ đề thuộc danh mục 'Trưng bày tác phẩm Photoshop của bạn' được đăng bởi Fly Nguyễn, 26/10/12.

Lượt xem: 2,436

1. Fly Nguyễn Thành viên cấp 4

.

...
    Chỉnh sửa lần cuối: 10/12/14
  2. lahosa

lahosa Mới đăng kí

Quá đẹp, em xin cái tut
  3. chipxinh2310

chipxinh2310 Thành viên cấp 4

Linh hồn tượng đá [​IMG]
  4. Fly Nguyễn

Fly Nguyễn Thành viên cấp 4

Bạn đùa hay nói thật đấy :O
    hth02x1 thích bài viết này
  5. xuangiang1011

xuangiang1011 Thành viên cấp 5

Xì pam lấy post thì phải.
    Btw, bức ảnh chưa thể hiện đc gì. làm theo kiểu Double Expose nhưng có vẻ người bị chìm quá rồi :D
  6. Fly Nguyễn

Mình cố gắng tạo ra cái riêng theo phong cách của mình nên muốn 2 thứ hài hòa đấy pác ạ, tất nhiên là người vẫn nét hơn 1 xíu ^:)^
    Mình chỉ muốn tạo ra 1 trào lưu lạ mắt cho box này thôi, vì mình chưa thấy ai làm kiểu này :-q
  7. xuangiang1011

Có nét nhưng vẫn chưa nổi, ko tạo đc sự ấn tượng, Nhìn vào giống tờ giấy vò hơn. Mình chỉ góp ý thế nhưng nếu bạn thấy bức này đẹp thì nó đẹp.
    Kyuubi Yến Chù thích bài viết này
  8. Fly Nguyễn

.
  9. xuangiang1011

Xin lỗi, mình chỉ góp ý, bạn không cần phải nói kiểu đó, còn tác phẩm bạn post lên đây chỉ để khoe mẽ chứ ko phải là để học hỏi. Vậy có lẽ chắc bạn giỏi, có con mắt nhìn nghệ thuật,còn mình chỉ có con mắt của 1 người tâm thường thôi,thông cảm nhé.
    Kyuubi Yến ChùRainyWarrior thích bài viết này.
  10. Fly Nguyễn

.
    chipxinh2310 thích bài viết này
  11. RainyWarrior

RainyWarrior Thành viên Max level

Giang, Mai không đi học hay sao mà h còn ngồi chém gió [​IMG]
  12. xuangiang1011

Ừm, do mình ganh ghét với ý tưởng của bạn đó =;
    Ngày mai em có đi học bác à :[​IMG]
  13. Fly Nguyễn

Em nói thật pác đừng buồn, pác nói nhẹ nhàng đi sâu vào lòng ng` nghe thì họ sẽ nghe, pác phán như thánh rồi pác làm chẳng hơn ai thì họ sẽ nghĩ thế đấy pác ạ, em cũng xem mấy cái của pác làm rồi nên em mới nói thế :)) có gì thông cảm nghen :))
  14. lahosa

lahosa Mới đăng kí

Xì pam lấy post làm gì, có ăn dc đâu.
  15. Fly Nguyễn

Mình đâu định spam đâu, mình chỉ định post lên lấy ý kiến mọi người ( tất nhiên là những ng` cho ý kiến thật lòng) chứ mấy người ý kiến coi những thứ của mình là rác thì mình đâu muốn nghe đâu
  16. lahosa

lahosa Mới đăng kí

Không không, mình đâu có nói bạn, mình nói bạn Giang kìa, bạn đó nói mình spam lấy post ^^
  17. Fly Nguyễn

Ukm, thôi thì ai cũng có mặt tốt và mặt xấu. Tốt nhât là bỏ qua cho mọi việc nhẹ nhàng hơn bạn à :)
    lahosa thích bài viết này

Ủng hộ diễn đàn