Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Tác phẩm đầu tiên vẽ bằng chuột từ PHOTOSOP

Chủ đề thuộc danh mục 'Trưng bày tác phẩm Photoshop của bạn' được đăng bởi Võ Quang Trí, 10/11/15.

Lượt xem: 2,014

1. Võ Quang Trí Mới đăng kí

Chào mọi người!
    Những bức ảnh sau đây là em đang tập vẽ bằng chuột trên photoshop

Tấm này lần đầu tiên trong đời em vẽ luôn

Tấm thứ 2 này em vẽ răng bạn gái em hơi lố. (lười sửa lại)

Tấm này em vẽ bạn cùng lớp có nickname Đổi Thay. Em cảm thấy tấm này lên tay đc chút đỉnh. :P:D

Này e nổi hứng lên vẽ chứ ko phải vẽ vì học ạ ?@_@?
    - Em xin mọi gạch đá, để lấy thêm kinh nghiệm ạ :">
    monkey

...
    Phạm Hữu Dư thích bài viết này
  2. NavTran

NavTran Thành viên cấp 2

thiệt lòng khuyên các bạn đừng vẽ bằng chuột nếu đi theo mấy phong cách này, cơ bắp có tính nhớ, vẽ bằng bút viết mới tạo dc sự ghi nhớ rồi chuyển hóa thành kỹ năng, lê chuột và click thì làm sao tạo dc sự ghi nhớ đó.

sắm bảng vẽ, học lên nét, khối, lên màu, trc h biết bao nhiêu thiên tài hay ko thiên tài cũng phải đi theo đường đó mới thành công, học vẽ đã khó, đừng làm nó khó hơn như vậy
    thitkho thích bài viết này
  3. lopakhin

lopakhin Mới đăng kí

bạn ở trên quá sai lầm rồi đấy. những người mình biét cách đây 10 năm, người ta không có đièu kiện mua bảng vẽ, vẽ chuột tỉ mỉ , và hiện nay tay nghề rất cáo. bạn không biét thì đừng nói linh tinh. cái chuyển thành kĩ năng là sự-chăm-chỉ.
  4. BaTra

BaTra Thành viên cấp 1

Mình thích bức đầu tiên. Bạn đầu tư wacom chắc vẽ xuất sắc hơn :)
  5. NavTran

NavTran Thành viên cấp 2

vâng mình chẳng biết gì cả, mình chỉ là newbie, chúc các bạn vẽ bằng chuột mau lên tay nghề cao và cố gắng chăm chỉ để chuyển thành kỹ năng =))
Từ khóa:

Ủng hộ diễn đàn