Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Tác phẩm Digital Art đầu tay.

Chủ đề thuộc danh mục 'Trưng bày tác phẩm Painting' được đăng bởi suhao, 18/5/13.

Lượt xem: 3,145

1. suhao Mới đăng kí

Thích Digital Painting lâu rồi nhưng gần đây mới mon men vẽ thử, nói thật là rất thú vị. Anh chị em nào chuyên môn cao tay nhận xét thẳng tay giúp em với. Em thích tiếp thu những ý kiến khó tính nhất. Cám ơn mọi người...

...
    Param Nguyen, kevin198788, Kaito Kiddo11 người khác thích bài viết này.
  2. phamthaigiahuy

phamthaigiahuy Thành viên cấp 1

đẹp quá ! Làm cái TUT cho anh em học hỏi với bạn ơi!
    suhao thích bài viết này
  3. thế tân

thế tân Thành viên cấp 1

phần sáng tối hốc mắt xem lại nha bạn!
    suhao thích bài viết này
  4. suhao

suhao Mới đăng kí

phamthaigiahuy Mình mới biết vẽ làm tut bậy bạ ngta xem chửi chết :|
    thế tân Chỗ đó sáng tối với trung gian hơi bị nhùng nhằng nhưng mình không biết xử lý như thế nào nữa =____=
  5. Thiên Ma

Thiên Ma Lãng du VietDesigner

Theo mình thì bạn vẽ vậy là quá dữ rồi ! Tuy nhiên đôi mắt hơi vô hồn , tròng mắt nên làm sáng lên 1 chút nữa !
    suhao thích bài viết này
  6. thế tân

thế tân Thành viên cấp 1

suhao bạn cần xác định phần nào sáng - tối nhất của tổng thể trước...mình nghĩ là chỗ đó ko tối tới vậy đâu :) phần giao lưu sáng tối của bạn cũng làm rõ nét quá (có phản quang trung gian giữa 2 phần đó sẽ đỡ hơn đó :D ) ~~> mình nghĩ z ...bạn vẽ bằng wacom hả..:)
    suhao thích bài viết này
  7. suhao

suhao Mới đăng kí

Thiên Ma thế tân Chắc là do mình vẽ hơi rập khuông theo hình mẫu mà không tùy biến theo quan sát của mình một tí. Mình vẽ bằng wacom Bamboo. Vẽ một hồi nó loạn cả lên nhưng mà đã lắm =))) Mò brush không cũng cả buổi trời. Thanks bạn thế tân đã nhiệt tình góp ý. Hình người mẫu đây nè ^^

8. endlesslove.029

endlesslove.029 Thành viên cấp 1

ảnh gốc đẹp hơn =))
    suhao thích bài viết này
  9. CloudDC

CloudDC Thành viên cấp 1

2 mắt đang bị cách xa nhau nhé,cụ thể là hốc mắt phải hơi lệch
    suhao thích bài viết này
  10. thế tân

thế tân Thành viên cấp 1

x_x ban đầu tưởng suhao là nữ .....~~ ôi!!!!
    suhao thích bài viết này
  11. khuyetdanh12

khuyetdanh12 Thành viên cấp 2

tóc thật quá bác :D
    mà nhìn mặt cứ như bị đấm lõm vào ấy nhỉ :|
    suhao thích bài viết này
  12. satthuchemgio

satthuchemgio Thành viên cấp 1

đẹp thế. cái gì đầu tay của mấy thánh cũng đẹp =="
    suhao thích bài viết này
  13. thu mẫu đơn

thu mẫu đơn Thành viên cấp 1

hình như đây là hình bạn đồ lại nên mình không có nhận xét gì về phần hình cả, tone màu khá tuyệt [​IMG]
Từ khóa:

Ủng hộ diễn đàn