Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Tác phẩm Wedding và tạp tành blend màu của mình ^^!

Chủ đề thuộc danh mục 'Trưng bày tác phẩm Photoshop của bạn' được đăng bởi Võ Thành Trung, 20/6/14.

Lượt xem: 2,481

1. Võ Thành Trung Mới đăng kí

hình Wedding

Hình Blend màu và hình gốc:

...
  2. phuongthustudio

phuongthustudio Thành viên cấp 5

:"> mấy pic Wedding hạn chế sử dụng hiệu ứng thôi bạn ah :)
    Võ Thành Trung thích bài viết này
  3. Võ Thành Trung

Võ Thành Trung Mới đăng kí

4. Trần Ngọc Khoa

Trần Ngọc Khoa Thành viên cấp 1

chỉ được cái nói đúng:
  5. Nam Hoàii

Nam Hoàii Thành viên cấp 1

bạn dùng color effect pro phải k =))))
  6. StevieHung92

StevieHung92 Thành viên cấp 1

Cảm nhận cá nhân là:
    _Ảnh 1 2 tông màu khác lạ.
    _Ảnh 3 hậu cảnh đẹp nhưng tại màu áo chú rể cùng màu phông - nhìn chú rể hơi bị khó.
    _Ảnh 4 5 hơi sáng quá.
  7. Võ Thành Trung

Võ Thành Trung Mới đăng kí

StevieHung92 "tông màu khác lạ" là sao bạn,mình không hìu??? 0.o
  8. michealkingnd91

michealkingnd91 Thành viên cấp 2

ảnh cưới thì đa phần là phải trong sáng hoặc đen trắng cũng có thể nhái màu film chứ em thấy bác lên màu ảnh cưới kiểu này ko ổn lắm! nếu là ảnh khác thì em nghĩ là ổn cơ mà ảnh cưới thì em nghĩ bác nên làm cho hình trong sáng :) còn 2 pic sau em thấy có vẻ hơi dư sáng chút xíu! đấy là cảm nhận của cá nhân em thôi! :)
  9. StevieHung92

StevieHung92 Thành viên cấp 1

Võ Thành Trung hmm thế này nhe, bản thân mình cũng là newbie, đồ lại cùi nên không dám comment mang tính giảng dạy vì bản thân ko có tính thuyết phục. Ảnh cưới thì bạn nên xem ở Rio Studio, mình follow flickr của họ và thấy ấn tượng nhất. Chụp ảnh cưới bên cạnh việc địa điểm còn là sự chuyên nghiệp trong việc tạo dáng, tạo nét mặt, tạo cảm xúc, ánh sáng, v.v nên theo mình là 1 hình thức rất đáng quan tâm học hỏi. Bên cạnh đó cũng có rất nhiều studio khác có ảnh đẹp, bạn tìm trên flickr có rất nhiều.
  10. save9x

save9x Mới đăng kí

StevieHung92 PR cho chúng nó thế bạn.
    Làm mình phải vào xem và nhận được những bức ảnh khá bình thường ngoại trừ là mấy địa điểm lạ.
    Nói chung là không có gì đặc biệt.
  11. BéoCỦABYN

BéoCỦABYN Thành viên cấp 1

3 tấm ảnh cưới của bác em thấy bác k nên can thiệp quá nhiều đến màu sắc như vậy & ảnh cưới em nghĩ nên để màu tươi sáng chút chứ đừng làm màu như vậy trông không ổn bác à
    2 ảnh sau của bác thì em nghĩ là ảnh gốc đẹp hơn :v nếu như bác nói bác mới tập làm em nghĩ bác nên tập làm màu trong và xử lí da trước đi ạ như vậy tốt hơn là tập làm màu luôn :3
  12. iFly

iFly Thành viên cấp 2

k ổn ..chả giống màu wedding tí nào /:)

Ủng hộ diễn đàn