Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Tải ebook miễn phí nhân dịp lễ hội ebook!

Chủ đề thuộc danh mục 'Chuyện trò linh tinh' được đăng bởi khoa.it, 12/12/14.

Lượt xem: 2,635

1. khoa.it Thành viên cấp 1

Bạn nào thích đọc ebook thì nhân dịp này tậu vài quyển về máy đọc nhé, mình trích vài dòng tin sự kiện dưới này.

Nguồn: komo blog​

...
  2. -Trần Văn Hùng-

-Trần Văn Hùng- Thành viên cấp 4

không có luận văn, đồ án, công nghệ, cơ khí.... à bạn, chủ yếu là truyện à.
    mà ông giật tít nó vừa vừa thôi, có cái đếch gì miễn phí đâu, giảm giá thì kêu là giảm giá đi, định mua một hai quyển nhưng nhìn cái quảng cáo đếch muốn mua luôn.
    Chỉnh sửa lần cuối: 12/12/14
    Cư Dân Mạng thích bài viết này
  3. khoa.it

khoa.it Thành viên cấp 1

@-Trần Văn Hùng- : tôi là người thích đọc ebook tiếng anh thấy có quảng cáo miễn phí thì chia sẻ cho mọi người xem bạn nhé!

Bạn đọc cho kỹ lại xem:

Tôi đã tải về rất nhiều ebook tiếng anh để đọc, hoàn toàn miễn phí

Bạn chỉ tìm cái bạn cần, điều này hoàn toàn bình thường như mọi người, nếu không thấy cái mình cần thì qua chỗ khác tìm, có gì mà phải xoắn ở đây!

Chẳng nói lên điều gì cả, tôi chả quan tâm quảng cáo nói gì, nếu đúng nhu cầu thì tôi dùng vậy thôi.

P/s @-Trần Văn Hùng-đã comment thì cho nó đàng hoàng nhé bạn!

Ủng hộ diễn đàn