Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Tải hình shutter stock trên Gfxtra

Chủ đề thuộc danh mục 'Chuyện trò linh tinh' được đăng bởi Duy Hiếu, 25/12/14.

Lượt xem: 12,620

1. Duy Hiếu Thành viên cấp 1

Theo như 1 người bạn của mình làm cho cty nước ngoài cậu ấy có nói rằng nguồn ảnh + vector bạn ấy thường lấy ở trang http://www.gfxtra1.net/ nhưng có điều mình ko biết cách get link của họ như tnao vì download toàn ở các trang như letitbit, bittoren , litter byte, hay 1 số trang của châu âu nước ngoài gì đấy họ không cho id việt nam download về. Tất cả các ảnh + vector của shutter stock đều dc share ở trang này , có ai có cách get các link dạng như trên về ko share cho mọi người biết để download với. thank all!

...
    Luda Tín, htcboy1royalkjss thích bài viết này.
  2. snowpjece

snowpjece Cựu quản trị

thuylinhtkDuy Hiếu thích bài viết này.
  3. Duy Hiếu

Duy Hiếu Thành viên cấp 1

Cảm ơn bạn rất nhiều, trag này chỉ leech được link của NitroFlare thôi hả b ?
  4. Havingfun2500

Havingfun2500 Thành viên cấp 2

Bạn đã làm lộ trang down tài nguyên free của nhiều người ( cả mình nữa =))=)) )
    Mình cũng down từ trang này nhưng vì link get hơi mệt nên hay qua các trang share lại tài nguyên trên này nhưng có link dễ get như rapidgator, uploaded,... để get cho tiện :)):)):))
  5. Duy Hiếu

Havingfun2500 share cho a e cùng biết chứ cứ giữ riêng làm gì, quan trọng là làm dc gì với đống tài nguyên ấy chứ .
    baecongtu thích bài viết này
  6. Havingfun2500

Duy Hiếu tháng này mình share đâu có ít đâu :D tất nhiên là mình không dùng hết được, chủ yếu down vì mình thích, chắc do nó đẹp, chứ mình cũng không dùng được nhiều >:D<
  7. Hảo Hảo

Hảo Hảo Thành viên cấp 2

Havingfun2500 thích bài viết này
  8. N.P

N.P Thành viên cấp 4

Lạy mấy thánh.
    nguyenvantai thích bài viết này
  9. nguyenvantai

nguyenvantai Thành viên cấp 2

thánh thích ăn chuối xanh hay chuối chín?
    cần câu cơm của khá nhiều người đã bị thánh đưa ra ánh sáng
  10. Duy Hiếu

các bạn phát ngôn cẩn thận nhé, mình làm ảnh hưởng gì đến sự nghiệp của các bạn đâu mà nói vậy.
  11. huyhoangdlu

huyhoangdlu Thành viên cấp 2

Chỉnh sửa lần cuối: 26/12/14
  12. Havingfun2500

nguyenvantai nói cần câu cơm thì hơi quá, chỉ là một số bạn giấu kĩ thôi mà =))
  13. snowpjece

snowpjece Cựu quản trị

huyhoangdlu : cái này cho leech free nhiều host, nhưng quảng cáo hơi nhiều,cứ nhấn skip... là đc, tổng cộng là 4 link quảng cáo rút gọn và phải tắt adblock mới tải đc, miễn phí nó vậy đấy, có trang vnzleech.com leech dễ hơn nhưng mà hỗ trợ ít host free hơn.
    huyhoangdlu thích bài viết này
  14. huyhoangdlu

ờ mãi mình cũng tìm ra sau một hồi xem và kích bỏ qua quảng cáo, khám phá ra ông rungtram2014 toàn tải xxx trên đó thôi :v
    rungtram2014 thích bài viết này
  15. rungtram2014

rungtram2014 Thành viên cấp 4

16. huyhoangdlu

sao bữa nay thu phí rồi hay sao ấy, mình poslink lên toàn bị band nhỉ, có ai vẫn đang down bt ko
  17. Hảo Hảo

Hảo Hảo Thành viên cấp 2

Đúng rồi huyhoangdlu nhé kể từ giờ phải trả phí mới được get host nước ngoài.
  18. newvietdesigner

newvietdesigner Thành viên cấp 2

TOT Còn chỗ nào leech free nitroflare nữa ko các bác ơi :3
  19. Hảo Hảo

Hảo Hảo Thành viên cấp 2

20. newvietdesigner

newvietdesigner Thành viên cấp 2

Hảo Hảo thank bạn vì thông tin (: đăng lòng thật nhỉ :3

Ủng hộ diễn đàn