Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Tại sao em mở 1 project bằng AAE cs4 full thì bị lỗi và mở bằng AAE portable thì lại không ạ?

Chủ đề thuộc danh mục 'Adobe After Effects' được đăng bởi Nguyễn MInh Trường, 15/12/13.

Lượt xem: 3,134

1. Nguyễn MInh Trường Mới đăng kí

Thưa các bác, em mới down một vài project trên mạng về và sử dụng bằng AAE cs4.
    Sau khi e thử sử dụng bằng AAE cs4 portable thì project này mở bình thường k có gì xảy ra. Hình vẽ đây các bác.

Nhưng sau khi em cài AAE full cờ rắc xong và lại mở project đó ra thì nó cứ bị 1 dấu X màu xanh như thế này. Mọi người giúp e với được không ạ?? E mở thử mấy project r vẫn thế :((

...
  2. vsea

vsea Thành viên cấp 3

Cài full nhưng plugin riêng lẻ đã cờ rắc ngon lành chưa. VD Trapcode particle thiếu key thường hay có dấu x ? Portable là từng plugin tích hợp trong đó đã cờ rắc rồi nên không hiện chữ X
  3. anhlabeu

anhlabeu Thành viên cấp 3

Lúc bạn mở nó có báo yêu cầu cài thêm plug in k? thường của mấy bác ấy hay phải cài thêm lắm
  4. Nguyễn MInh Trường

Nguyễn MInh Trường Mới đăng kí

Vâng các bác xem hộ e đấy là thông báo gì. Lúc đầu nó báo thiếu optical flares. E cài theo hướng dẫn xong vẫn bị X. Và lúc e mở lên nó k có thông báo gì??? Các bác giúp e bỏ dấu x với
    E mở 1 project khác thì nó thông báo thế này????
    Em không hiểu nó làm gì các bác ơi @@
    Chỉnh sửa lần cuối: 16/12/13
  5. vsea

vsea Thành viên cấp 3

Nói ở trên như thế vẫn chưa hiểu à :/
    Plugin cài vào chưa cờ rắc ngon lành, thiếu key nên hiện dấu X.
    Thông báo ở dưới : thiếu plugin : Trapcode Form, Videocopilot Reflect. Bạn tự tìm cài nhớ.
  6. Nguyễn MInh Trường

Nguyễn MInh Trường Mới đăng kí

Vâng cảm ơn bác, tại e hơi chậm hiểu tí. Mong bác thông cảm giùm. Cảm ơn bác.

Ủng hộ diễn đàn