Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Tấm hình không up được lên facebook

Chủ đề thuộc danh mục 'Facebook, Youtube - Và mạng xã hội khác' được đăng bởi Đinh Công Thành, 21/1/15.

Lượt xem: 14,542

1. [​IMG]

Tấm hình này không up lên facebook được
    Các bác đừng cố gắng làm gì nhé :D

CHỦ THỚT ĐÃ BỊ BAN VÌ POST BÀI LỪA ĐẢO, MỌI NGƯỜI TUYỆT ĐỐI KHÔNG SAVE ẢNH NÀY VỀ VÀ ĐĂNG LÊN FACEBOOK, KIỂU GÌ CŨNG SẼ BỊ KHÓA ACCOUNT NGAY LẬP TỨC! BỞI VÌ ẢNH NÀY VI PHẠM NỘI DUNG TÌNH DỤC TRẺ EM

...
    tocuong96ndvn thích bài viết này
  2. cásấu

cásấu Thành viên cấp 3

=))=))=))=)) R.I.P a
  3. quangnguyen111

quangnguyen111 Thành viên cấp 2

Dòng chữ màu đỏ là của Ad à ? :D
  4. Ngô Đức Huynh

Ngô Đức Huynh Thích chụp lén

Assmin của chúng ta đã thử và đã bị khoá account ngay tức khắc.... =))
    tranvannito, locthegioimoi, Đat Bi8 người khác thích bài viết này.
  5. Lê Võ Trung Hiếu

Lê Võ Trung Hiếu Thành viên cấp 1

Thằng bạn ngồi bên nghịch ngu copy vào tin nhắn cũng bị khóa =))
    Đat Bitocuong96ndvn thích bài viết này.
  6. tocuong96ndvn

tocuong96ndvn Mới đăng kí

vậy share link ảnh này có bị khóa acc ko m.n @@ 8-}
  7. phamdo18

phamdo18 Banned

8. Hồng Sơn

Hồng Sơn Helper

tocuong96ndvn Ko bị block hơi phí. Admin nhà ta bị dính luôn cái acc Fb rồi kia kìa :-"
  9. Gấu Mập

Gấu Mập Thành viên cấp 2

anh Dư đã test và thành công
    giờ bị khóa acc :))
    lập acc mới đi kết bạn lại cũng mệt luôn
  10. ninzarazu

ninzarazu Thành viên cấp 1

chia buồn cùng bác Dư =))=))=))
  11. tihi105

tihi105 Mới đăng kí

may là có bác @ssmin chuột bạch trước =))=))=))=))
  12. uyentn88

uyentn88 Thành viên cấp 1

ủa chủ thớt cũng ghi "không được up lên facebook" mà??
  13. skylla25

skylla25 Thành viên cấp 2

Không up được và không được up nó khác nhau nha uyentn88 =)) Không up được nó làm cho người ta tò mò...người ta muốn up thử... =))))) =))))
  14. skylla25

skylla25 Thành viên cấp 2

Giống như là câu "Bạn không thể vừa kêu gâu gâu vừa thè lưỡi ra được" vậy =)))
    One Top thích bài viết này
  15. Đinh Công Thành Blog

Đinh Công Thành Blog Mới đăng kí

Em có viết cảnh báo rồi mà
    Em có lừa đảo đâu mà bác lại nói em Lập topic lừa đảo, gây hại đến người khác rồi ban nick em luôn vậy :(
  16. Ngô Đức Huynh

"Tấm hình này không up lên facebook được
    Các bác đừng cố gắng làm gì nhé :D"
    -> Câu này mình thấy nó có hàm ý trêu khích người khác làm. "KHÔNG UP LÊN FACEBOOK ĐƯỢC" khác nào ý bạn là muốn người khác up lên?
    Hồng Sơn thích bài viết này
  17. Đinh Công Thành Blog

Đinh Công Thành Blog Mới đăng kí

Nhưng em có lừa đảo gì ai đâu. Em có nói trước là không up được rồi mà
  18. An_Nhiên

An_Nhiên Thành viên cấp 1

Ban quản trị làm vậy theo em là sai rồi. Người ta khiêu khích hay gì đó mà ad lỡ tay làm thì cũng ráng mà chịu, chứ sao lại ban :D :D :D :D
    p.s: Vô tình đụng phải tay to, thôi thì thế giới này không bao giờ có công bằng. Ráng mà chịu.
    Em theo kèo anh Đinh Công Thành Blog =)) =)) =)) =))
  19. Ngô Đức Huynh

Đinh Công Thành Blog: Bạn phải hiểu cái từ "KHÔNG UP ĐƯỢC" và "KHÔNG ĐƯỢC UP" nó khác nhau cỡ nào đã.
  20. Phạm Hữu Dư

Phạm Hữu Dư phamhuudu.com Ban quản trị

An_Nhiên mình ban nick ko phải vì acc fb mình bị block nên mình ghét mình ban nick. Rõ ràng đây là 1 topic lừa đảo, bạn chủ thớt post topic kiểu gây sự tò mò rõ ràng! Nếu ko có dòng cảnh báo màu đỏ của mình ở dưới thì sẽ như thế nào? Sẽ còn bao nhiêu người nữa bị block acc FB, trong đó có thể sẽ là bạn đấy. Bạn cứ thử tưởng tượng xem? Và trc khi mình thấy topic này thì dám cá là cũng đã có mấy người vào xem và làm theo rồi bị block acc rồi.

Mình có qua bên VOZ xem thì chủ thớt có khuyến cáo rất rõ là post ảnh này lên Facebook sẽ bị block nick ngay, còn bên đây bạn Đinh Công Thành Blog rõ ràng lập topic để câu cá! Thế mà còn vào đây bảo mình bị oan àh?

Bạn nghĩ chủ thớt lập topic này để trêu đùa, gây sự tò mò đến mọi người. Nhưng hậu quả gây ra là vô cùng nghiêm trọng, nhỡ đâu nick fb ngta rất quan trọng thì sao? Nếu chỉ là bị cảnh báo hay block cảnh cáo vài ngày thì còn tạm chấp nhận, đằng này là block luôn vĩnh viễn thì đây có còn được xem là trò đùa vui nữa ko?

Ko phải vì mình tò mò mà làm theo, bởi vì với tư cách là BQT khi thấy topic thành viên lập ra thì phải vào xem xét! Và bắt buộc mình phải test, nếu test up đc cái ảnh kia bt thì mình cũng sẽ ban nick bạn chủ thớt vì post bài nhảm, còn nếu lừa đảo gì thì mình cũng sẽ xử lý tùy theo mức độ nặng nhẹ. Nhưng mình đã quá sơ suất khi dùng nick chính để test vì cứ nghĩ rằng cái ảnh bt như thế kia thì làm gì đến nỗi bị block acc, cùng lắm thì dính cảnh báo phải xóa thôi.

Thế cuối cùng nghĩ mình ban nick bạn chủ thớt này có đúng ko?

Ủng hộ diễn đàn