Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Tâm sự của một IT ít viết văn

Chủ đề thuộc danh mục 'Chuyện trò linh tinh' được đăng bởi Caphe đá không đường, 16/7/15.

Lượt xem: 1,711

1. Bản thân mình cũng đã từng trải qua nhiều chuyện khó khăn, vui, buồn trong cuộc sống mình rất muỏn chia sẻ với ae trên diẽn dàn nhưng khổ nỗi mình bị vấn đề vè viẹc trình bày không biết viết sao cho hay ! :(
    Mình học ngành lập trình chuyên thiết kế website, ngôn ngữ lập trình thì mình oke hết chỉ gặp vấn đề viết văn không ai hiểu mình muốn nói cái gì:62:[-(

Nên mình nảy ra ý tuởng lập ra 1 website tên Tutruyen.com:69: để chính các tác giả viết các tự truyện về chính tác giả đó để những bạn như mình không biết viết truyện nhưng lại khoái đọc truyện của người khác he he

Một số truyện mình cho là hay như:
    Link: tutruyen.com/em-sẽ-ỏ-ben-anh-dung-bỏ-em-lại-mọt-minh/

Link: tutruyen.com/ki-niem-vo-xam-hinh-ho-bao-nhung-rat-chung-tinh/

Link: tutruyen.com/vi-cuoc-doi-la-nhung-luong-rau/

Sơ sơ mấy chap thôi, còn lại ae cứ vào website e mà đọc rồi comment để tác giả hăng say viết tiếp

Ae nào viết truyện hay cũng up luôn nhé để chia sẻ với mọi người trên Tutruyen.com luôn :3:3:3

P/s: Cũng nhờ có đọc truyện của mấy thím post ở đó nên h may ra viết có tý văn thơ lai láng 8->:3:3:3

Nói chung đây là website em tự tay build toàn bộ hi vọng anh em diễn đàn ủng hộ viết và đọc truyện comment cho vui ạ !

...
    Hồng Sơn thích bài viết này
  2. không ai ủng hộ web của e à ? :(

Ủng hộ diễn đàn