Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
du học hợp điểm
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Tặng AE mẫu ghép lịch tết 2015 (40x60)

Chủ đề thuộc danh mục 'File PSD' được đăng bởi hungzero1510, 30/1/15.

Lượt xem: 5,712

1. hungzero1510 Banned

Vâng xin chào các bạn, mình bán DVD file PSD ghép lịch, ghép phong cảnh.... nay mình muốn tặng các bạn MỖI BẠN 1 FILE BẤT KỲ mẫu ghép lịch 2015. Bạn nào cần PM lại mail: nqhung@thptphuoclong.edu.vn mình sẽ gửi cho.
    Mong các bạn đừng "Chém" mình nha. Mình chân thành .......

...
    du học hợp điểm
    anh.vu110515 thích bài viết này
  2. rubia

rubia Thành viên cấp 3

vậy bạn share lên hết luôn cho lẹ, đỡ mất công bạn tl mail từng người, sẵn up lên hết rồi còn gì :)
    p.s: có lẽ nào bạn chỉ có vài file psd?;;) - hỏi chân thành
  3. conmeohen

conmeohen Thành viên cấp 4

Mẫu lịch tết mà sao chẳng thấy ko khí tết nhỉ? có mỗi vẹn vẹn 1 nhúm đào trên góc thế thôi á?
  4. hungzero1510

hungzero1510 Banned

Híc, tui để trên link Google Drive nên PM lại Mail tui chia sẻ link từng người 1, sau 5 ngày link sẽ chết.
    Còn mấy file HỌA TIẾT TẾT, MẪU LỊCH 2015..... MÌNH CÓ VÔ SỐ NHƯNG KO ĐƯA LÊN ĐÂY (các bạn lên forum mà tải thiếu j.
    Ai cần nhiều vào link trên dien dan thptphuoclong.edu.vn/diendan mà xem. giảm giá cho 15%. hehee. => mong AE đừng chém
  5. conmeohen

Mình thấy "nếu" bạn có lòng share (1 mẫu) thì ko thiếu Hot để up đâu, có lẽ chỉ mấy bạn mới thì cần chứ mấy cái nguyên liệu của bạn (trừ hình đứa bé) trên 4r đều đủ cả.Nói chung là làm gì thì kín kín kẻo assmin có ngó qua lại ban nick thì tội
  6. rubia

rubia Thành viên cấp 3

ảnh demo còn nhiều lỗi, thử so sánh đường ngang của mái nhà với đường ngang của công trình đằng sau sẽ rõ, bạn nên demo ảnh nào chất lượng hơn chút. :)
  7. King ThànhAn

King ThànhAn Phụ trách offline miền Bắc

nhìn tệ vaiz @@
  8. hungzero1510

hungzero1510 Banned

:)):)):)):)) Các bạn ko đọc kỹ ở trên hả??? Tui ko phải là dân designer nên ghép tất nhiên ko đc tốt. với lại bạn CONMEOHEN nói ý là mình quảng cáo chứ j, đúng là lên mạng giờ nản thiệt ==> tui chia sẻ chân tình ko cần thì cũng đừng nói này nọ các bạn ạ.
    Cái nữa là 1 số bạn tải về giải nén, mở ko đc nói là tui lừa nhưng xin nói lại là:
    - CÁC FILE NÉN = WINRAR 5.0 (MÁY CÀI BẢN 4.0 GIẢI NÉN SẼ BÁO LỖI)
    - TUI LƯU BẰNG PTS CS6 NẾU MỞ BẰNG PTS 7.0, 8.0, CS2 SẼ MỞ KO ĐC.

CHẮC CLOSE WA.........
  9. abc xyz

abc xyz Thành viên cấp 2

Ờ, mẫu nhí dễ thương =))
  10. SonSR

SonSR Mới đăng kí

trông hơi đơn giản bạn à
  11. hungzero1510

hungzero1510 Banned

Đó là mẫu demo thôi vào link của mình xem nhìu mẫu mà...
  12. nhaquesomot

nhaquesomot Mới đăng kí

mình thích màu đỏ cho có không khí tết
  13. conmeohen

Vậy mình xin đưa ra 1 số lý do tại sao lại có "thành kiến" với topic của bạn như vậy:
    1. Xin được nhắc lại tiêu chí của VDS: "chia sẻ và học hỏi".Từ trước đến nay mình đều coi trọng mọi sự chia sẻ dù nhỏ nhất, ko quan trọng nhiều hay ít mà chủ yếu là tấm lòng vì vậy việc bạn share với mục đích PR như vậy là trái với tinh thần của VDS
    2. Nếu bạn có ý định kinh doanh, buôn bán.Ok.ko vấn đề gì, nếu như những file đó hoàn toàn do bạn tạo ra thì bạn có quyền lấy chút thù lao bồi dưỡng.nhưng cái hình demo của bạn mình chẳng thấy có sự chăm chút nào,chỉ đơn giản là kéo thả mấy stock.nếu bạn bảo bạn ko ko chuyên nghiệp thì tốt nhất nên học hỏi thêm trước khi có thể tạo sản phẩm buôn bán được
    3. Bạn share nhưng cũng ko ghi lưu ý giải nén
    4. Mình chưa biết là nén bằng Cs6 thì các bản PTS thấp hơn ko mở đc?
    Một vài điều góp ý chân thành!
  14. hungzero1510

hungzero1510 Banned

4. Mình chưa biết là nén bằng Cs6 thì các bản PTS thấp hơn ko mở đc?
    =>Cái này tui gặp rồi, ko tin đi mà test.
    3. Bạn share nhưng cũng ko ghi lưu ý giải nén
    => Tại tui nghĩ chẳng còn mấy ai dùng rar 4. nữa
    2. ĐÚng mình kinh doanh DVD file PSD.Nhưng 1 phần cũng do mình ko rành về PTS nên ko làm đc tốt lắm (Còn các file do mình lấy chỗ các anh làm ảnh và 1 số tải về)
    1. Tinh thần của mình là chia sẻ thực lòng AE mỗi người 1,2 file nhưng post cái hình thì ĐÚNG LÀ ĐÃ SAI.

--> Mong mọi người hiểu.
    conmeohen thích bài viết này
  15. nhatchanh2307

nhatchanh2307 Thành viên cấp 1

16. andyleca

andyleca Thành viên cấp 2

17. nhatchanh2307

nhatchanh2307 Thành viên cấp 1

kéo nhầm cái bóng cái cây lên trên thôi.
    mẫu trong này: tainguyendohoa.edu.vn
    ai quan tâm vào xem nhé.

Ủng hộ diễn đàn