Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Tạo giúp mình mockup cho tấm ảnh này với

Chủ đề thuộc danh mục 'Nhờ vả làm ảnh' được đăng bởi denhi89, 23/1/15.

Lượt xem: 2,270

1. denhi89 Mới đăng kí

Sáng giờ mày mò mãi làm làm không xong cái này :((, các bạn giúp mình với...

Giúp mình tạo 1 file PSD để sau này tiện đổi màu áo và logo cho áo với nhé các bạn (Mockup). Xóa bỏ giúp mình cái hình chủ nhật màu đỏ ở dưới cùng và mấy cái chữ mờ nơi cổ áo với nha.

Chân thành cảm ơn các bạn :)

...
  2. dabeomoon

dabeomoon Thành viên cấp 4

Quên đi cho mau giàu.
    Làm giùm hoài nghèo lắm.
  3. skylla25

skylla25 Thành viên cấp 2

4. denhi89

denhi89 Mới đăng kí

skylla25 cái này mình có lâu rùi, nhưng đa phần đều là file EPS, mình lại k rành về illustrator nên mới khổ thế đấy :(
  5. ArtBK Trần Sáng

ArtBK Trần Sáng Thành viên cấp 2

Vãi thớt!
    FIle EPS là 1 dạng vecto lưu trữ có thể mở bằng photoshop không cần phần mềm trung chuyển.
    Lôi cổ file EPS cần xài vô pts, nó hiện bảng kích cỡ muốn sd, nhập vào là có xài -_- bó tay với thớt!
    E có mấy mockup áo phông này cơ mà sợ thớt không xài được rồi e bị trách cho đồ rởm nên e ko share
    Có gì thớt tìm hiểu gg hoặc seach trong forum mình hình như cũng có :P:P:P :D:D:D
    Quanthanhtieu thích bài viết này
  6. hatay1712

hatay1712 Thành viên cấp 4

denhi89 thích bài viết này
  7. skylla25

skylla25 Thành viên cấp 2

Híc cái mình gửi bạn là 15-free-psd-templates-mockup-t-shirt-designs....

PSD á....

Bạn có vào coi ròi down thử trước khi trả lời mình không zạ? Buồn nha :(
    hatay1712denhi89 thích bài viết này.
  8. denhi89

denhi89 Mới đăng kí

skylla25 : Thanks bạn, mình có tìm và down những mẫu mà bạn giới thiệu cũng lâu rồi. Có lẽ do tìm ở nhiều nguồn khác nhau quá nên file cũng khác, do đó mình nhầm.

hatay1712 : chính xác cái mình cần. cảm ơn bạn rất rất nhiều :)

Ủng hộ diễn đàn