Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Tạo interactive page trong Indesign

Chủ đề thuộc danh mục 'Adobe InDesign' được đăng bởi Xuan Xuan, 3/8/13.

Lượt xem: 8,295

1. Xuan Xuan Mới đăng kí

Chào các bạn. Xin lỗi mình không thấy forum cho Indesign nên post tạm vào đây!

Mình đã tạo được interactive page trong Indesign, khi xuất sang pdf sẽ có button mũi tên, click và đó có thể di chuyển đến page trước hoặc sau đó. Nhưng mình không biết thế nào để đi đến page chính xác. Ví dụ từ page 15, mình muốn tạo button "Đi đến mục lục", khi click vào đó sẽ đi đến trang mục lục.

Cảm ơn các bạn nhiều nhiều lắm!

...
  2. Gooner Designer

Gooner Designer Thành viên cấp 4

ý bạn là thế này.??
  3. Xuan Xuan

Xuan Xuan Mới đăng kí

Ý mình là: file indesign của mình có 15 trang, mình muốn tạo interactive button cho mỗi trang, để khi xem bằng pdf thì click vào button đó, sẽ di chuyển đến trang mong muốn.
    Mình có file ví dụ nhưng không được phép upload lên forum, các bạn giúp mình với. Mình sẽ gởi qua mail cho các bạn!

Hic. Cảm ơn mọi người ạ!

Ủng hộ diễn đàn