Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Tạo logo cho shop hoa

Chủ đề thuộc danh mục 'Trưng bày sản phẩm nhận diện của bạn' được đăng bởi Henlend_Tran, 1/1/13.

Lượt xem: 6,761

1. Henlend_Tran Thành viên cấp 2

Hi, chào mọi người!
    - Mình là mem mới và hiện đang cần sự giúp đỡ của cộng đồng Designer.
    - Mình muốn tạo logo với nội dung là Đẹp+, với slogan là "Tự tin thể hiện" cho shop hoa nhà mình ;)
    ... nhưng không rành về pts lắm :( (về các text, font chữ ra sao), rất mong được mọi người giúp đỡ ạ! :-bd

Mong mọi người làm giúp mình nha, hì, vừa được sáng tạo, vừa được cả nhà góp ý mà!

...
  2. Mèo Heo

Mèo Heo Admin Việt Font

Bạn chưa có sản phẩm mà sao post bài vào đây !! :-w
  3. lienxovn

lienxovn Thành viên cấp 2

$ cả đấy bạn ạ =))
  4. Henlend_Tran

Henlend_Tran Thành viên cấp 2

Nói là shop nhưng trên tinh thần là làm ý tưởng thôi bạn ạ, dùng từ thế cho dễ tưởng tượng thôi á
  5. Chen SirO

Chen SirO Thành viên cấp 4

p0st hẳn vào b0x Trưng bày sản phẩm nhận diện :))
    Henlend_Tran thích bài viết này
  6. Bao

Bao Thành viên cấp 2

nếu về muc đích thiết kế để kinh doanh thì ko ai làm ko cho bạn đâu... bạn à... thiết kế 1 logo chứ có phải chuyện chơi đâu... bạn chỉ có thể tự thiết rồi lên đây hỏi ý kiến mọi người thôi, còn ko thì phải trả $, mới có người làm cho bạn :D...
    Gà ÁcHenlend_Tran thích bài viết này.
  7. Hồng Sơn

Hồng Sơn Helper

Bác nào dành về Logo giúp chủ thớt đi chứ \:D/
  8. Vũ Đức Minh

Vũ Đức Minh Thánh Tõm

bạn muốn mọi người góp ý tưởng cho bạn! hay làm cho bạn logo?
  9. hoang7991

hoang7991 Thành viên cấp 2

Làm giùm bác 1 tấm. hì chưa có linh nghiệm làm logo lắm. :">

Henlend_Tran, ShimizuHồng Sơn thích bài viết này.
  10. Trung Kiên

Trung Kiên Thành viên cấp 3

Nếu là vì mục đích kinh doanh thì chắc không có ai nhận làm đâu bạn [​IMG]
  11. Shimizu

Shimizu Thành viên cấp 3

Trông như quảng cáo sữa đậu nành Fami ấy nhỉ, bác này chắc uống nhiều sữa Fami nên ý tưởng và màu sắc thiết kế hình thành nên như vậy, em bói thế có đúng ko zậy ta.
    Nguyễn Duy Phươnghoang7991 thích bài viết này.
  12. hoang7991

hoang7991 Thành viên cấp 2

Bác này chỉ đươc cái nói đúng B-)
    Shimizu thích bài viết này
  13. Henlend_Tran

Cám ơn bạn nhé!
  14. Henlend_Tran

Cảm ơn góp ý của bạn Trung Kiên và mọi người, mình biết chứ, nhưng vẫn đánh liều nhờ mọi người trong 4rum nè! :D . Tại vì làm dự án kế hoạch tốt nghiệp, chỉ là làm bài tập thôi, nhưng phải cố gắng làm mọi thứ thật tốt, khả năng tới đâu làm tới đó á, nên mới nhờ mọi người đó.
    Chứ nếu là làm để kinh doanh thì còn lâu mới dám nhờ người ta mới làm giúp, hì. :|

P/s: Nếu có thể, rất mong mọi người giúp đỡ nhé, ;) vì mình ko giỏi pts lắm đâu, hix :(
  15. Shimizu

Shimizu Thành viên cấp 3

àh, hóa ra là vậy, bạn ko nói rõ ngay từ đầu, bạn vào trang này chọn mẫu logo đi rồi post hình bạn thích lên đây nhờ các chú các thím xì tút lại cho dễ.
    http://99designs.com/logo-design/store/industries/floral
    Để mình đưa vài mẫu ra đây nhé;)

Trần Hữu QuangHenlend_Tran thích bài viết này.
  16. SANGO247.COM

SANGO247.COM Thành viên cấp 1

Bạn nên đầu tư tiền, nhờ anh em thiết kế giúp. Tôi thấy các anh em trên 4rum này làm giá cả cũng hợp lý mà, thực tế là rất rẻ đấy. Nếu bạn ra bên ngoài gọi là thuê thiết kế 1 Logo thì ít nhất chi phí cũng phải từ 5 triệu trở lên.

Một số đơn vị thiết kế Logo mà tôi biết, bạn có thể tham khảo để thấy rằng giá cả anh em thiết kế trên 4rum này là quá rẻ đấy.
    Azlogo.net
    saokim.com.vn

Ủng hộ diễn đàn